1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Mài lại sai ùi… Nghèo nghèo như a mới xài credit á. Còn có xèng rủng rỉnh thì xài thẻ atm hoặc debit đi chợ hay tiêu xài. Bản chất của atm và debit là tiền mình mình dùng, chỉ khác là 1 thẻ nội địa, 1 thẻ quốc tế. Còn credit là đi mượn tiền xài, mà xài khéo thì ko mất lãi, còn dc tích điểm và ưu đãi abc :laughing:

5 Likes

Anh hỏi thiệt hay giỡn ạ? Thôi thì em cũng ngây thơ trả lời, VCB bây giờ là 10t.

3 Likes

Ngày xưa xưa agri tối đa 5 tiệu /1 lần rút, tối đa 20 tiệu

3 Likes

Tùy bank chứ ợ… Và đôi khi tùy lúc mở form thẻ :smiley:

4 Likes

VCB là 5 chai đó dk.
Bọn Vp Bank cũng hay alo em mời mở thẻ, nhưng mà mấy chỗ em hay lui tới thì toàn xài tiền mặt thôi, vd như quán cf quán ăn , mấy quán nhậu cóc ven bờ kênh đó dk.

6 Likes

Mắc lừa xói xám rồi chị ơi :slight_smile:

4 Likes

@NamVN ới :laughing:

3 Likes

Tăng rồi cưng, bữa trước Tết chị thấy thông báo rút 10t, mà chị chưa rút 10t lần nào, đủ đâu rút. :cold_sweat:

2 Likes

Wow thật là k thể tin dc.
Hay là em kiếm cơ hội qua đây làm ta?

5 Likes

Cổ đông cơ mờ chắc được ưu tiên đóa em :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

3 Likes

Thích thì nhích đê… Tuổi trẻ mà ngán giè… Dứt… :smiley:

2 Likes

Kiếm liền chớ a. Cùng lắm bị đuổi thì về bán dừa😃

2 Likes

5tr dk à

3 Likes

Còn ở văn phòng ko? Làm nhanh CV đi nào… Nhanh… dứt :laughing:

3 Likes

Vội vội quá đê anh :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

3 Likes

Phải có vị trí mở thì mới apply dc chứ a.

5 Likes

Uầy… Tài như mài, đợi gì… Cứ ứng tuyển giám đốc… Rồi tính :smiley:

1 Likes

Có ní, cứ phải tự tin vào :rofl: k dc duyệt thì thôi :rofl:

2 Likes

Chuẩn đấy… Theo phép lịch sự thì ngta sẽ phản hồi mail là chưa có vị trí abc gì đó… Mài sẽ mail lại vại xin vị trí thấp hơn, đấy, đỡ bao công sức làm hồ sơ :rofl:

3 Likes

Nếu bị từ chối vị trí đó thì em làm bảo vệ cũng dc a. Tướng em làm bv nhìn cũng có uy tín chứ :smiley:

3 Likes