1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Đời em chưa từng có bạn gái lun a :joy:
Hồi mới zô làm có thích 1 cô nhưng sau 3 tháng thì cô ấy chuyển chỗ làm :joy: em chưa kịp nói gì hết :joy:
Hồi dh có thích 1 bạn, tỏ tình mà bị ngta từ chối, mua gụ về rủ mấy thằng bạn ún xong tụi nó k sao, em xỉn xong bịnh mấy ngày :joy:
Hồi cấp 3 cũng thích 1 bạn, chưa kịp tỏ ý thì cô í quen thằng ngồi kế em :joy:
Ahuuuuuuuuuu

3 Likes

voucher nhà á a

6 Likes

Zậy chị cũng ko biết nói sao.
Cơ mờ cho chị cười 1 phát :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing:

5 Likes

Nó đó em. Tống nó đi cho đỡ lo nghĩ.

Chứ CP nhựa thì anh còn giữ.

6 Likes

Mời ace

6 Likes

Mà ba em nói mày lo gì, khi nào mún thì zìa quê ngta làm mai cho đầy :joy: giống kiểu ba em hồi xưa, chờ má em học xong 12 là zớt liền :joy: mà nhờ ba em zớt nên má em mới thành bà chủ vựa, chứ ở dưới quê thì chắc vẫn bán lẻ ở chợ à :joy:

3 Likes

Nãy có xúc được thêm ít giá đỏ, để dành mai gáy nhen kaka :grin:

Ui, ước gì lãi được bằng số lẻ lẻ của Anh ý thôi Anh @TommyJerry :laughing:

2 Likes

Anh ấy là ai thế Nam ơi? :smiley:

5 Likes

Anh Hercules ý :rofl:

1 Likes

nghe sợ quá ta, voucher 49% luôn ạ

3 Likes

Yeah. Tối nay về quất chục trái dừa dưỡng giọng :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Giờ này úp 2 món này lên, giết người không dao mà. :cold_sweat:

3 Likes

đang đói luôn đó chời

4 Likes

Kkkkkk em dc cái k ăn ngọt, chè em k thèm :rofl::rofl::rofl: chỉ có cf, beer gụ :joy:

4 Likes

Em không ăn mấy món con gái thích, sao có ngừ iu được?

4 Likes

Người ta nói giết ngừi trong mộng mừ, chứ giết ngừi có dao là lâu ra lém đó :joy:

3 Likes

Sale nó có sẵn nguồn khách rồi anh kiểu lướt lướt ây

5 Likes

Ủa có liên quan gì đâu chị? :thinking::thinking::thinking:
Vd như ở đây có @Tammy.Tr k thích ăn vặt ăn món ngọt nè :smiling_face_with_three_hearts:

5 Likes

Lady đang chải nước miếng kìa :rofl:

5 Likes

Ah quên, em cua chưa dc ai :joy: ngược lại cũng có 2 ng cua em, nhưng mà em k chịu :joy:

5 Likes