1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Có liên quan chứ…đa phần con gái thích ăn vặt, ăn chè…nói sao ta? @TommyJerry @Wallet87 @khigias2

5 Likes

Ỷ đẹp trai nên kén chọn chứ giề…mà chị thấy nha, dễ cái kiểu, ghét của nào trời trao của đó.

3 Likes

Nhuân giọng thât ấy, là lại thêm nhuận chỗ khác nữa em ơi :slight_smile:
cẩn thận họ tào nha :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck:

3 Likes

Em k hiểu gì hết bà chị à.

4 Likes

Có mình chị khen em đẹp trai thôi à :smiling_face_with_three_hearts:

4 Likes

K đẹp trai thì nên chai mặt nhé. Phải mạnh dạn thì gái nó mới rén :relieved:

2 Likes

đâu, rõ là chị cũng khen mờ :frowning: dỗi

4 Likes

Ý là em k hiểu chị nói gì.

4 Likes

Không ăn ngọt oy sao rủ con gái đi ăn nhẹ đc em @Blue_Ocean

Lỡ 10h muốn đi ăn khuya oy sao, 11h nhà đóng cửa chẳng hạn

2 Likes

Hồi anh mới đi làm cty hiện tại cũng bị cưa nhưng anh là cá chậu chim lồng rồi nên không đổ. Sau này biết ra cô đó cưa thành công cùng lúc 4 sếp lớn. Tới hồi vỡ lỡ người ta cãi um trời. Về nhà kể cho vợ nghe được khen ngoan.

1 Likes

Má em thì toàn kêu là mặt c.hó mày mà đẹp cái gì :joy: sáng kêu em dậy thì là “c.hó ngao ơi dậy đi”
Có bữa em đi làm về bước vô má em kêu “chào c.hó ngao” em chào lại “chào c.hó mẹ” hợp lí vại mà má em quýnh em mấy phát liền :rofl::joy:

1 Likes

@Tammy.Tr :laughing:

2 Likes

Trời đất, chị cười như con điên. Nhà em hai má con cưng ghê.

2 Likes

Chắc k phải đâu dk :joy: idol của em mờ :joy:

1 Likes

Chắc đang tuổi ăn chơi mà bị đi lấy ck có con sớm nên vại á chị :rofl: mấy đứa bạn về nhà em đi nhậu chung cũng khoái bả, quất 4-5 lon mới chịu về :joy:

4 Likes

Hên k dùng dao bổ coconut bổ là hên rồi :rofl::rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Ko phải cái gì em? :roll_eyes:
Em nói gì anh hok hỉu boy dừa à :face_with_spiral_eyes:

2 Likes

Tranh thủ về sớm đi thả diều kìa ace :joy: gửi câu ước nguyện trước khi thả nha :face_with_hand_over_mouth:

2 Likes

Anh này hôm này dẫn ai đi chơi nè, nên mới ăn vặt, ăn chè, thả diều đồ… :thinking:

3 Likes

Thái tử nhà anh.

hình ảnh

5 Likes