1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Ghép lại bình luận vs cái hình cười ko tả nổi

3 Likes

Gòi xong “■■■ ngao” tới công chiện zới Quynh @TommyJerry

2 Likes

Cưng quá chừng!

6 Likes

Alone vẫn ăn vặt và đi thả diều được mờ :thinking:

3 Likes

Há há anh là ông sếp thứ 5 không bị đổ hở :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

2 Likes

Con exciter thần thánh, máy thái hả e?

4 Likes

Anh là nv quèn chứ sếp gì đâu. Do anh có vợ rồi nên mấy vụ này anh tuyệt đối không dính vô.

Hồi nhỏ đi coi cải lương với bà anh mà thấy mấy vở ông chồng bạc như vôi là anh rất ghét. Khi đó tự hứa sau này có vợ sẽ không để trường hợp đó xảy ra.

7 Likes

Tuyệt vời đó anh :slight_smile: đàn ông mà vượt qua được cám dỗ ấy là người sẽ rất thành công

2 Likes

Đơn giản là cứ nghĩ tới ba má zợ con ở nhà là k dính dc :rofl:
Ba má em cũng hay dặn em, kêu quen ai nhớ tìm hiểu kỹ kỹ chứ sợ lấy về làm bà nội cả nhà :joy:

3 Likes

Chưa thấy e nắm tay luôn ấy, sao tìm hiểu kỹ được nè

4 Likes

Có phải 1 ng cưa 1 lúc 4 sếp í dk :joy:

3 Likes

Lão @Duduconxanh nay ko có bài tổng kết thị trường và Bốc quẻ ngày mai à? :smile:

7 Likes

Thì ngta có chịu đâu mà đòi nắm tay a? Lén phén nắm đại là ăn tát liền sao.

6 Likes

Thui bác. Giờ già lại làm biếng. :slight_smile: . Quẻ e bốc theo tháng vì ko đủ sức bốc theo ngày . Ai giỏi mới bốc theo ngày thôi chứ dân amater như e dễ bị phản phệ lắm :wink:

5 Likes

Ui … Yếu thì sắm cái viết với cái bảng con, bốc theo phút lun chả tốn tý sức lực nào :grinning:
Còn vẫn yếu thì mỗi ngày làm 2 ly ba kích nhé :face_holding_back_tears:

5 Likes

Mạnh dạng nắm thử xem sao e, giờ còn mắc cỡ gì nữa

5 Likes

Yếu thì về với đội karic :joy:

7 Likes

Đừng nghe dại anh wallet nhá, xem người ta có bật đèn xanh cho không thì mới cầm tay cầm chân na

7 Likes

Có khi nào vì em ấy không dám nắm mà không tán được con gái nhà người ta không, vì cô ấy bảo…xứng đáng xuống tiểu học. Ờ mà, đứa cháu nhà chị, lớp 4 đã được gái viết thư tỏ tỉnh I LOVE YOU rồi nha.

3 Likes

Ko nhặt dc mồm với mài… Đang ăn bún riu xém phụt :rofl: :rofl:
Ngao ơi… Uống bia hem? Ngao ơi… Cf hem?.. :rofl:

4 Likes