1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Chắc do dt xịn với ăn hình thôi, chớ em cũng xoàng xoàng thôi hà.
Này là style đi đón Việt kiều về nc

6 Likes

Haha cũng tuỳ chiện à chị, má em thuộc kiểu nghĩ sao nói vậy.

6 Likes

Giờ mà em up hình chụp app là…chạy hết :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

6 Likes

Ầy má em cũng còn trẻ na, hơn chị có 12 tủi nhỉ :slight_smile: gọi chệ là vẫn thoải mái nè

3 Likes

Thái tử nhà anh xinh nhỉ, e lười nuôi động vật lắm do nhà không có chỗ, nuôi những con nhỏ như chuột hay sóc … thỏ gì đó thì em lại sợ. Bữa nhà em có con thạch sùng chết mờ em ko dám lại gần , phải nịnh thèng con zai bắt hộ :sweat:

7 Likes

Ngao Ngao… Nà :laughing:

Nhớ đọc báo, đừng chỉ đọc tiêu đề ko thôi nhen Tũnn :smiley:

3 Likes

E tưởng con này lông vàng chói đít bự =))))

3 Likes

À con vàng vàng mập đít ủn ỉn cũng là Corgi, nhiều người biết đến nhờ cái ủn ủn, nó là dòng Pembroke, mình ngắn, cắt đuôi. Còn 2 thèng nhà a cũng Corgi nhưng dòng Cardigan, ốm, mình dài, thường để đuôi :smiley:

6 Likes

Công nhận dọc mỗi cái tít thì thấy khác hẳn với cái nội dung :slight_smile:
Mai lại phải ò ó o rồi em dừa ơi

3 Likes

Nhìn vậy chứ nó nhát lắm em. Sợ gián, thạch sùng, gà. Mèo thì tuỳ, mèo con thì sủa ấu ấu. Mèo lớn thì xem như các người nhìn không thấy ta. Trừ khi có chủ ở kế bên mới dám sủa mèo lớn. Chuột lắt không sợ, chuột cống thì kiểu có điêu dân muốn hại trẫm.

Thích rượt bồ câu, sóc, dơi. Thích sủa ■■■ khác nhưng có lần ở trong sân nhà mà bị ■■■ khác hù hết hồn té lộn cổ.

PS: Chuyên gia CK họ Lã nêu quan điểm tức cười quá, có khả năng sẽ xuống nhưng nếu không xuống thì sẽ lên. Nói vậy anh cũng nói được.

5 Likes

Ổng 3 phải đợt trước chém bừa thế nào rồi lại thành thánh phán
Nhà ở quê em có nuôi con ■■■ bự lắm, e nhớ ko nhầm thì cũng được ít là 4 năm rồi mà nó cứ nhìn thấy em là gào lên sủa , cú lắm, làm chủ nhà em đi trong nhà phải khép nép, né nó suốt

6 Likes

Hồi đó nhà em nuôi con boxer cũng không cắt đuôi do tội nghiệp. Mà con đó nó mạnh như trâu với phải vận động nhiều nên sau này phải để dì em đem nó về nuôi dưới trang trại. Lâu lâu xuống nó mừng chồm lên là em cũng muốn té. Mà nó không có thọ như ■■■ nhỏ -_-. Sau đợt đó mãi tới em đi làm nhà em mới nuôi thái tử hiện giờ.

6 Likes

Nuôi choá lớn cũng có cái vui riêng nhỉ. Boxer mà e nuôi dc cũng giỏi dữ đó, mà đúng là tội ở chỗ ở tp ko có chỗ cho nó xả năng lượng, về trang trại thì y bài. Mà boxer dữ ko e? Phải dạy nhiều ko? Nó cũng dạng choá dữ mà nhể…

4 Likes

Nhà em có sân nên khi nó còn nhỏ để nó chạy chơi trong sân được, khi nó lớn là đem về quê rồi. Nó mạnh và quậy khủng khiếp, con nhà em ở nhà thì hiền, khi nó ăn đừng chọc nó là được, nhưng nghe dì em nói nó xuống dưới đó làm bá chủ giang hồ.

Hồi xưa Long An chưa đô thị hoá nhiều. Chứ sau này dự án rồi kcn nhiều quá. Nhà dì em cũng phân lô bán nền cái trang trại rồi.

4 Likes

Ko có cái đống luỹ kế đó thì nàm seo có giá này ? :unamused:

A Á Ớ …

:laughing::laughing::laughing::laughing::laughing::laughing:

4 Likes

Tút…tít tít …tít… :man_rowing_boat:

:rofl:

4 Likes

Họ nhà pin con Ó ba A năm sau phẻ roài nhể :rofl:

5 Likes

Nếu mờ CHỈ căn cứ vào kdqk để mờ mua hay bán thì Game dễ quớ! :sweat_smile:
Kdqk chỉ là 1 phần của cuộc chơi thui các bợn ạ :relieved: