1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Nhỏ giờ em chưa bị ăn đòn roi lần nào, nhưng những hình phạt mấy lần phạm lỗi thì từ tiểu học tới giờ em vẫn nhớ lun.
Nhớ hồi lớp 1-2 gì đó mấy bữa sáng em khóc k chịu đi học. Ba em ổng kêu k đi học thì đi bán vé số. Ổng nói xong chở em ra góc ngã 4 chợ mua cho em 1 xấp vé số, kêu em ngồi đó bán hết ba ra chở về, xong ổng quay xe đi thiệt luôn. Em ngồi khóc đã xong ổng bả ra chở về. Sau đó là ngày nào cũng lo dậy sớm đi học :grimacing::grimacing::grimacing::grimacing::grimacing::grimacing::grimacing::grimacing::grin::grin::grin::grin::grin::grin::grin::grin:

4 Likes

Mà cơ bản là em cũng ngoan sẵn rồi. Nhà em bán hàng nên tiền vô ra lúc nào má cũng để đầy giỏ, k đếm, em có lấy trộm cũng k biết đâu :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

5 Likes

Ừa chị thấy ba em là có cách dạy con hiền lành nhưng rất sâu sắc đới, má em cũng tốt nữa.
Chị thì làm mẹ phải học nhiều thứ lắm.

6 Likes

Có chơi có chịu, lãnh vực này chưa thành công thì ko nên nói ra em à :grinning:

6 Likes

Tính ra ba má ck này ổn phết hé c

6 Likes

Em cũng thấy v, may mà vợ còn ủng hộ, nên cứ tiếp tục a ạ

4 Likes

Quá chuẩn luôn, thiệt sự có phúc lém mới có được ba má chồng như zậy đó

3 Likes

Ổng bả nói k dạy ở nhà thì trường đời dạy còn khổ hơn :grimacing::grimacing::grimacing::smile::smile::smile::smile:

4 Likes

Ngao ơi, giờ em đã tính là sủa hay gáy chưa? @Blue_Ocean

3 Likes

Nói chung em lỗ 50% vì hgp là …tai nạn đầu đời thôi :grin::grin::grin::grin: và em cũng khóc hết nc mắt trc khi nói thật với ổng bả và xin cứu trợ :joy::joy::joy::joy::joy::joy:

4 Likes

Em cũng hổng biết gáy sủa kiểu gì lun chị :joy::joy::joy::joy:

3 Likes

Kkk có đc cứu trợ ko

4 Likes

@TommyJerry anh vào giúp em đẹp trai của em đi kìa.

3 Likes

Dc chứ a, nên giờ em ứng hình như sơ sơ 5-7 tháng lương gì đó :joy:

6 Likes

Cám ơn đk, nói đúng nỗi lòng. Đến giờ ko ai biết. Đau mình chịu và than thở cùng anh em làng chứng

8 Likes

@Tammy.Tr ơi, nhà Ku Dừa ai cũng dễ thương hết đó. Em ấy còn rất cưng và thật thà, thân thiện.

5 Likes

Có hồi năm cấp 1, em lấy tiền lì xì sau Tết đi mua hàng ăn bao bạn trên lớp, cũng khá nhiều, cô giáo méc má em. Bữa đó má em về mở tủ quần áo của má, hỏi em cái áo khoác này má mặc mấy năm rồi con nhớ k, ít cũng 3-4 năm. Rồi con xe máy này đi từ khi nào con nhớ k, ít cũng 12-13 năm…từ đó em chừa hẳn :slightly_smiling_face:

6 Likes

Thía chị mới bẩu ba má em hiền lành lại sâu sắc đới, người làm ăn mà rất bình dị lun

5 Likes

À á a a nào tũn

4 Likes

Thôi em gáy 1 tiếng xong làm ziệc đây :rofl:
Ò ó oooooooo
Ó ò oooooooooo​:rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:
Thông cổ mát họng còn hơn coooool air :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

2 Likes