1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

E muốn hỏi kế hoạch gì nak

5 Likes

Google đã đầu tư cho trí thông minh nhân tạo từ năm 2014 với nhiều bước tiến đột phá, nhưng họ đã phí phạm khoảng thời gian này khi chuyển hướng dồn toàn bộ nguồn lực cho những kênh kiếm lời chính là Google Search và Youtube. ChatGPT sẽ xuất hiện trên Word, Powerpoint và tất cả sản phẩm của Microsoft, thay đổi hoàn toàn cuộc chơi trước Google

6 Likes

Trên đó đi vui thôi nc uống và đồ ăn k ngon. Nay tiếp mấy sếp say quá giờ e mới về :joy:
Dk về ks nghĩ r à :rofl:

6 Likes

Vẫn lang thang ngoài đường :rofl:
Cơ mờ con hàu 89k thì đúng là " dở " thật :rofl:

6 Likes

Ace cần hiểu rõ rằng:

Ko phải giá 10 là ko đáng để mua hay nắm giữ. Mà vấn đề ở chỗ TRONG NGẮN HẠN VÀ Ở DƯỚI GIÁ ĐÓ CÓ KẺ BỤNG BỰ NÀO ĐÓ CÓ LỜI KHÁ TỐT RÙI! :rofl:

Đó cũng là 1 phần nguyên nhân tại seo Trứng vùng đáy khó tăng hơn vùng đỉnh đới các bạn ạ :relaxed:

Hiểu rõ điều đó giúp các bạn có quyết định thực tế và hợp lý hơn khi rơi vào tình trạng ko mong muốn :relieved:

8 Likes

Dạ, em hiểu điểm này rồi ạ :heart_eyes:. Đk chắc giờ đi nghỉ rùi. Em mới ngồi nhậu với anh tôm :slight_smile:

Em cũng dần dần có cảm nhận về thị trường giai đoạn này. Đừng tính mình lời hoặc lỗ bao nhiêu giá mình mua, mà phải xem là từ đáy cổ phiếu đã lên được tới bao nhiêu. Không có chuyện cp sẽ lên mãi và mình chấp nhận cắt lỗ và chốt lãi có cơ hội mua bán lần sau khi tt điều chỉnh

6 Likes

Ko hổ danh là Thơ ký Làng Trứng, @Nguyen_Dien là người tiếp xúc ngoài đời với nhiều thành viên Làng Trứng nhất :smile:
Cơ mờ … Làng Trứng thấy mới tjn:

Hình đâu? @TommyJerry đâu? :upside_down_face:

6 Likes

:rofl: :rofl:[quote=“Andjku, post:4547, topic:273241”]
thành viên Làng Trứng
[/quote]

A tom thực sự là vượt quá trí tưởng tượng của em ạ, đúng à dân làng chứng mình, ai cũng rất xuất sắc, chân tình ợ. Hihi anh tôm có chộp hềnh đk, a ấy xỉn xỉn từ qua giờ chắc chưa tỉnh á :rofl: :rofl: :rofl:

5 Likes

Còn queo quèo quéo anh ợ… :rofl:

4 Likes

Hình đâu ? Hình đâu ? :kissing:

3 Likes

Ủng hộ đầu tư công nha.

5 Likes

Hehe… Đây ợ :laughing:

5 Likes

2 tô phở mà tốn của ngta cả 1 chén chanh lun hở a tôi? :rofl:

2 Likes

Nhìn ngon quá ợ