1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Trên tay hok có tý hạt gạo nào luôn ó

5 Likes

Chứ có hạt gạo là xui rồi… thiếu kẽm, ăn hải sản gấp, đặc biệt món hàu.

3 Likes

Há há có làm thêm ly bia ko anh :slight_smile: bữa nay em đi 25km/ 1 chiều để làm răng mà tới nơi em lễ Tân bẩu hẹn chị ngày mai cơ mà :frowning: em lại lếch thếch đi về dưới trời mưa :cloud_with_rain: may mà dạo nào cũng nền tính . Ko có quạu

4 Likes

Thật hở ? :face_with_raised_eyebrow:

3 Likes

Sao Ko gọi trước khi đi

5 Likes

Cuộc sống cứ vội vã vậy đó chị, em còn ko có thời gian để mà ốm :sneezing_face:. Ko dám ốm. Trước kia gia đình em còn thì cứ sáng vội vàng cơm nước đồ ăn sáng cho cả nhà, lại tất tả đi làm, chiều về chỉ nghe thấy ai thích món gì là lại lăn vào bếp, thiệt là đúng tới 10h mới được nghỉ ngơi :slight_smile: giờ em vẫn bận mà nấu ăn dở tệ quá

5 Likes

Lúc chiều em ấy có gọi em. Em cũng nhớ em ấy bảo “vậy cứ em cứ đặt lịch cho chị 6h30 chiều nay nhé”
Đến nơi thì em ấy bảo là ngày mai, lúc nghe điện em cũng vừa làm vừa nghe nên cũng ko chắc là mình nghe chính xác.

4 Likes

Bây giờ kiếm 1 người như e và @ngaydepseden nấu nướng, vừa đi làm mà còn chăm việc nhà thì hơi khó

4 Likes

Há há trai làng trứng mệnh cũng tuyệt lắm nhá, ổng nào cũng rất giỏi và rất chân tình, đặc biệt là thương vợ :slight_smile:
Nay có teamwork giữa em và ông lái ô tô mà em vui vẻ cả đoạn đường về. Công nhận mình dễ vui thiệt
@TommyJerry anh tôm mấy nay lên tay cơ chưa :laughing:

3 Likes

Cơ bida ý hả? Tết giờ mới đánh lại mà…vẫn thua :rofl:
Chuyện e gặp hnay làm vui thế hay mà. Phát huy chứ, để thấy cuộc sống thú vị vui vẻ dù chỉ là sự việc vụn vặt nhất…
Nhưng 1 cách trần trụi ở góc độ bác tài là …
Ơ con này, hâm à, nó len phát gãy ngay kính của pố thì nàm thao, thôi gập lại cho lành, chen lên cũng ko sao :rofl:

2 Likes

Em cũng hay bị vui vui cái nhỏ nhỏ, cứ tự dưng bật cười rồi tự dưng thấy zui zẻ. Đường hn luồn lách mệt ghê, em cảm giác sắp đi được xe trên Tây Bắc được ấy chớ.
Mờ nghĩ lại hay ổng lái xe nghĩ thế nhể. Tự dưng ổng cụp tai lại chớ, mà giờ em nghĩ lại hình như xe mới toanh, màu đỏ. Thực ra em did đường cũng cũng ko quá vững tay lái, thi thoảng cũng xiên bên này, tạt đầu bên kia. Bữa nọ còn bị 1 chị mắng “ đi xe ngây thế “ :sweat: Em gắng ko buồn , nghĩ xem tại sao mình đi thế nào để bị chị ấy mắng , và rồi sau đợt bị mắng đó em sang đường chỗ ý tốt hơn hẳn :rofl:

3 Likes

Thiệt… thiệt tình à!

5 Likes

Hạt gạo chỗ nào chị úi

5 Likes

Good night ace làng trứng

6 Likes

Gì mà phải buồn, e phải nghĩ là may quá, may mà ko bị quẹt xe hay bị đánh, chị ấy nhắc thoai :rofl:

6 Likes

Andjku luôn miễn trừ 1 số đề tài và nói ko với thông tjn ko có nguồn chính thống ko phải vì Andjku khó tính mà đó là điều nên làm các bợn ạ :weary:
Chắc có bợn ko nhận ra rằng 1 comment hum qua đã tự nhiên biến mất khỏi room đâu nhỉ? :rofl:

6 Likes

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

6 Likes

Vâng đại ka.

6 Likes

Hqua uy tín anh chị em nhá :rofl::rofl::rofl::rofl: xanh lét :star_struck::four_leaf_clover::shamrock::green_heart::sunflower::four_leaf_clover::shamrock::shamrock::four_leaf_clover::blossom::sunflower::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::blossom::four_leaf_clover::sunflower::shamrock:
Congratulations!

5 Likes

Fan của Làdy ko mong chờ mấy cái hình :four_leaf_clover::shamrock::green_heart::sunflower::four_leaf_clover::shamrock::shamrock::four_leaf_clover::blossom::sunflower: này đâu :stuck_out_tongue:
Họ chờ cái khác :kissing_closed_eyes:

8 Likes