1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Mỗi ngày đi học là 1 ngày vui em ơi :slight_smile: TT lạ ko quen là do mình nghĩ là nó sẽ phải thế này thế kia đóa

6 Likes

Ui … Thơ ký comment ngày càng chất! :kissing:

6 Likes

Hị hị đại ka ưi, cái này em từng bị à, sau rùi em mới hiểu" đừng bắt tt phải làm theo ý ta, mờ phải đi theo tt ạ"

7 Likes

Thay thế các chiên gia được hơm

5 Likes

Đang xin thêm số đùa với e nó, mà e nó chưa cho ợ :rofl:
:passenger_ship: :man_rowing_boat:

4 Likes

Hic em có hiểu gì đâu :kissing:
Sau này a mua gì thì nhắn riêng em với :grin: đã quá :star_struck:

4 Likes

Em phán đại P88 chẳng hạn kkkk

4 Likes

Cái gì mà “đại” là em k làm dc a :smiley:

3 Likes

Haha… chọc ku tí mà… Ý là a xin 1 số như số đề ý mà :rofl: :passenger_ship:

4 Likes

Cuốối tuần này chị mài có buổi thuyết trình sách đây :slightly_frowning_face: :slightly_frowning_face: :slightly_frowning_face: :slightly_frowning_face: :slightly_frowning_face: :slightly_frowning_face: :slightly_frowning_face:
Chưa biết thuyết trình sách ghề, lâu lâu rồi tự tin cứ bị rơi rớt, giờ đứng trước đám đông sợ lắp bắp lém :upside_down_face: :upside_down_face: :upside_down_face: :upside_down_face: :upside_down_face: :upside_down_face:

5 Likes

Bìn tĩn, lên tóm tắt sơ sách vài ba dòng… Sau đó nói … Đấy là nội dung tóm tắt cơ bản, do thời lượng chương trình có hạn, 1 ít thời gian ko thể nào nói rõ dc. Do đó, mọi người nên đọc cả quyển để hiểu sâu hơn. Phần trình bày xin hết… :rofl:

3 Likes

Kiếm cuốn sách nói về chứng liền c, lên trình bày phương pháp đầu tư của dk kkkk

2 Likes

Bị giới hạn thời gian anh ơi, 30-60 phút hoặc thích thì cả buổi cũng được nhưng ít nhất nói được 30p cơ :slightly_frowning_face: :slightly_frowning_face: :slightly_frowning_face: :slightly_frowning_face: :slightly_frowning_face: :slightly_frowning_face: :slightly_frowning_face: :slightly_frowning_face:

3 Likes

Sếp hổng có thích nv chơi chứng, ổng nói khuất mắt trông coi, chớ ổng mà biết là ổng đuổi ziệc liền :stuck_out_tongue:

4 Likes

E thuyết trình cuốn gì đới? :laughing:

5 Likes

Chiên Trứng là sự nghiệp cả đời :relieved:
Nghỉ ngơi đúng lúc cũng là ( đang ) chiên :relaxed:

• Andjku

image
( Internet )

6 Likes

Em định giới thiệu cuốn Tottto chan- Cô bé bên ô cửa sổ . Cuốn này mặc dầu em đọc cách đây vài năm trước, nhưng giờ em vẫn có thể nhớ nhớ được chút. Mấy cuốn đọc gần đây như : Nhà giả kim, Tư duy phi lý trí, trí tuệ cảm xúc, Thay đổi suy nghĩ thay đổi cuộc đời,… em có đọc nhưng chưa thấm được, em phải mua thêm 1 bộ để ở nhà đọc lại ý
@NPN1989 anh ơi kiu em zới

6 Likes

Ngưỡng mộ em quá, chịu khó đọc sách ghê.

6 Likes

Thấy cuốn Nhà Giả Kim là dễ nói nhất này… Nói về tinh thần thôi, đừng lan man các đoạn đường đi… Chắc chưa tới 10p :laughing:

5 Likes

Em chưa thực sự hiểu tinh thần của cuốn này anh ơi, nên mới mua thêm 1 bộ để ở nhà đọc lại ý

5 Likes