1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Sếp em có cả 1 cái thư viện sách chệ ạ, có yêu cầu đọc sách tính lương và dĩ nhiên là phải thuyết trình sách :smiling_face_with_tear: :smiling_face_with_tear: :smiling_face_with_tear: :smiling_face_with_tear: :smiling_face_with_tear: :smiling_face_with_tear:

7 Likes

Chắc Sếp từng là FO rớt tốt nghiệp nhỉ? :rofl:

4 Likes

Kiểu đi đâu lanh quanh cho đời mỏi mệt… Kho báu, hạnh phúc ngay đây thôi, đôi khi có người đi cả vòng để quay lại chỗ cũ :laughing:

6 Likes

Em cũng có suy nghĩ đóa, mà ko viết rõ được ý như anh. Cách truyền đạt của em dạo này kém lắm, do lâu lâu cỡ 10 năm nay em ko có trau dồi thêm kiến thức. Bữa em tia thấy quyển " Rừng na uy" cầm đọc thử, mà ổng anh đồng nghiệp tia tia cười cười em bẩu " sách tềnh yêu" ,mà đọc em hổng thấy có tí tình yêu nào, chỉ thấy màu sắc u ám quớ

6 Likes

Chết chết nói nhỏ thui anh ơi :laughing:

5 Likes

Theo kjnh nghiệm của anh thì mấy ông mê đọc sách như Sếp em kiểu gì cũng sẽ " dính " đến Chiên Trứng. Đặc biệt là mấy ông có xuất thân " Kinh tế - Tài chính - Kế Toán " :crazy_face:

7 Likes

Khó quá thì đúng là nhờ anh @NPN1989 đê… :rofl:

6 Likes

Há há, em đang lên mạng search review sách, thui thì mình ko giỏi thì mượn văn người khác anh ạ, chớ em cũng lo lắm, cty em có 200 người. Đứng trước nhiều người em run lém. lâu rồi giọng em yếu nói nho nhỏ, chỉ có việc quát con là vẫn sang sảng và tự tin :laughing:

6 Likes

Nhờ ChatGpt đj cho nhanh Thơ ký à :rofl:

7 Likes

Ủa mà sao em ko thích cái chat gpt nhá :slight_smile: hay là em đi sau thời đại nhỉ, ko tiếp thu cái mới

4 Likes

Haha… Hết con đạo văn mẫu kể Mẹ người khác, giờ đến Mẹ đạo văn tiếp à?! :rofl: có gene đới :rofl:

4 Likes

Nhà e sách e mua nhiều lắm nhưng chắc để con e đọc haha

5 Likes

Ù đọc nhìu sách mờ chưa tìm hỉu " đủ " đã " ko thích " :worried:
Thế là chưa lĩnh hội đc tjnh thần của sách rùi Thơ ký à :pleading_face:

Như kiểu thấy cái njk Andjku lập tức nghĩ chắc là trẻ trâu hay biến thái ấy :sweat:

7 Likes

Em đã phải mua cho con quyển văn mẫu rồi đới, bữa nọ cô giảo bảo viết văn ngắn lắm, được có vài câu ngắn cụt, bẩu em mua sách văn mẫu cho con tham khảo. Thực ra em ko hề muốn mua văn mẫu đâu, mờ để nó lên mạng thì cũng quá tội :upside_down_face:

4 Likes

Ban tổ chức lại nói, e cứ nói thoải mái, tgian còn rất nhiều :face_with_hand_over_mouth:

2 Likes

Uhm đại ka nói đúng dùi, đấy là 1 cái điểm yếu kém của em, em cũng nhận thấy.
Em hay có chống đối lại với cái mới à, để em tiếp thu thử xem na

4 Likes

Rồi ta lại đáp…
Thực ra vài ba lời nói trong vài giờ khó mà lột tả hết tinh thần và tính chân thực trong thơ văn, dẫu có nói dông dài hay vài ba câu khua môi múa mép cộng với tài hèn sức mọn của tại hạ âu cũng chỉ là múa rìu qua mắt thợ, đôi khi còn làm hiểu nhầm tinh thần của tác giả. Do đó,… :rofl: :rofl:

4 Likes

Em chào đk @andjku, chào thư ký @Nguyen_Dien, chào tất cả anh chị em trong làng. Chúc mọi người ngày mới vui vẻ. Lâu quá lu bu e không ngoi lên được, từ hôm nay em mới nổi vào tám được.

6 Likes

Chat này cách hành văn đọc thấy vui vui á.

6 Likes

Dừa @Blue_Ocean … Ngáo Ngáo cái cho khí thế nào :rofl:

5 Likes