1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

A k thấy kịp thì thôi nha :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:
Bởi zậy nên ở ngoài nhiều ng kêu em chảnh lắm anh @thichthinhich :joy:

4 Likes

@Blue_Ocean tag nhẹ boi dừa vào đây nèo :slight_smile:

3 Likes

Mỹ Tâm niềng răng với bỏ thuyết bánh mỳ xong nhìn khác thật :roll_eyes:

3 Likes

Bánh Mỳ quá ok, chỉ là relatives k ok lắm thôi dk :relieved::relieved::relieved::relieved: nhưng tương lai Bánh Mỳ sẽ thành Bánh Mỳ xịn, chỉ là k dành cho em thôi.
Cho nên, k thể yêu là cưới dc, phải tỉnh táo lên là vậy!
Thôi bye all sếp họp xong zô rồi. Nay dòm lịch sơ sơ 15 ng tới gặp em :grimacing::grimacing::grimacing::grimacing:

3 Likes

Nhiều khi lady lại gặp bánh mì đặc ruột thơm pho mai giống @Blue_Ocean thì Ko nên bỏ lỡ vì bánh mì đặc ruột thơm bơ là 1 thời đã xa rùi :upside_down_face:

4 Likes

Em lại lỡ haha

3 Likes

Hãy để Anh ý gầy dựng tương lai và cho bản thân cơ hội gầy dựng gia đình và những đứa trẻ :kissing: - Làdy 's Mommy said

3 Likes

nhanh mua 100 cổ vnz kìa

2 Likes

kkkk nó ko dành cho e, để cho ng xứng đáng hơn đi ạ

2 Likes

:point_down:

5 Likes

Thanh khoản quá yếu đuối, cơ mờ e thít :crazy_face:

4 Likes

Có 1 sự thật nơi Trứng trường:

Đôi khi nỗi buồn của người này lại là niềm vui của người khác :sweat_smile:

Thế nên các bạn tôi, nếu lỡ đang buồn thì đừng Ghét Bỏ người đang vui. Thay vào đó hãy tham khảo họ. Bởi vì rõ ràng là họ đang đúng và ta đang sai!

• Andjku
9 Likes

@Nguyen_Dien hôm bữa ai cũng nói e câu này nè bà c kkk

4 Likes
6 Likes

Sai có 1 câu mà mất moẹ 100 tỏi, TT thật khốc liệt.

2 Likes

A @Wallet87 đã kịp thấy chưa? Em thấy gồi mà sáng giờ em busy quá k cmt dc :rofl:

2 Likes

E hỏi a @thichthinhich xem, ảnh thấy được 2 lần đấy :relieved:

1 Likes

Tới thời điểm này điều chúng ta nên quan tâm tìm hiểu phân tích ko phải là kdqk của năm 2022 nữa, mà là TRIỂN VỌNG KINH DOANH của năm 2023 các bợn ạ :nerd_face:

8 Likes

Thì Chatgpt chỉ là tổng hợp lại thông tin nên nếu thông tin được cung cấp ko chuẩn thì kết quả nó cũng ko chuẩn á. Nhân tạo thì chỉ là nhân tạo thui anh nhỉ :kissing:

2 Likes

Em tui dạo này xâu xắc đới :slight_smile: chuẩn bị mấy bao st đi, chị sắp hết gạo rồi . :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing:
Nghĩ mấy con osr của mày mà chị buồn cười :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

2 Likes