1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Em chào lại mng nhé, năm mới năm mẻ tới em bận quá, giờ mới lên lại với mng được

dk nói đúng quá, em ủng hộ 100%. Nhưng dk ơi, điều buồn là sao năm 2023 tới giờ em vẫn thấy tối thui à, còn không biết dk thấy thế nào, có vieww nào ko ha?

3 Likes

Chịu khó đọc lại các comments cũ nha :grinning:

3 Likes

Em có tài khoản nè, em dùng qua cảm thấy thất vọng lắm, khác xa nhưng gì media truyền thông lắm

3 Likes

Quảng cáo luôn có độ vênh từ 1% tới 100% so với dự thật :crazy_face:

1 Likes

Chênh vênh thiệt :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

2 Likes

Ace nào sáng nay đua Á Á Á thì điểm danh nhé :grinning:

1 Likes

Từ khi nào tội phạm được diễn thuyết với được mời về làm vậy :tired_face:

1 Likes

Tất cả cũng chỉ vì Câu viu thì phải ? :rofl:

3 Likes

ngày em đi ăn tết em nhớ rõ là tới cmt 9xx à, mà giờ đã hơn 5k rồi. em đọc ko nổi đâu :sob: :sob:

1 Likes

Cũng hao hao giống hếu PC đới

2 Likes

Vạn sự tùy diên e à :relieved:

3 Likes

Tuỳ Diên kìa Diên ơi @Nguyen_Dien :kissing:

3 Likes

Em mới đi chùa bữa 15 tháng Giêng, cũng nghe cầu này :sweat_smile: :sweat_smile:

2 Likes

Ôi lâu lắm rồi mới tới lượt em khoe :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:
Canh mai sút hết lấy xèng đi…trả nợ :grimacing::grimacing::grimacing::grimacing::grimacing:

3 Likes

Hí hí chúc mừng lady :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart:

3 Likes

Đừng như em :grimacing::grimacing::grimacing::grimacing::grimacing:

4 Likes

èo ơi, có tiếng ko có miếng à đk :smiling_face: :smiling_face: :smiling_face: :smiling_face: :smiling_face: :smiling_face: :smiling_face: :smiling_face: :smiling_face: :smiling_face:

4 Likes

Cho ai cần :smiley:

2 Likes

Kiểu này thì Chuột ngoáy lọ mứt … ý lộn … chuột xa hũ nếp rùi :laughing:

1 Likes

Dẫy là ban đầu ngoáy rùi bị sa vô :rofl:

1 Likes