1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Em có thằng bạn bán hàng cho Sanest Khánh Hoà, tay đó nổ như bom :joy::joy::joy::joy::joy:

4 Likes

Bữa tết em ốm quá ấy chị, nên đặt yến, mà đặt hàng từ 28 tết, chuyển tiền rồi, ra tết tận m10 người ta khai xuân mới ship

4 Likes

muốn nghe nhạc anh tôm quớ mà ko biết em để cái tai nghe ở đâu rồi.
Huhu em ko nhớ nổi đồ đạc mình để đâu nếu lâu lâu không dùng ( tầm 2-3 ngày ) huhu giờ mà mất thì ko có xiền mua :pleading_face: :pleading_face: :pleading_face: :pleading_face: :pleading_face: :pleading_face: :pleading_face: :pleading_face:

4 Likes

Cả Sàn Ho có 6,5k tỏi thì em mún Hercules gd bao nhiu? :stuck_out_tongue:

6 Likes

Oh em quên để ý. Bà con ôm tiền chờ mua hàng thanh lý bds rồi ư :grimacing::grimacing::grimacing::grimacing::grimacing:

4 Likes

Cái gì ko dính vào người chắc đều rơi rớt nhể?! :rofl:
Có loại thố sứ có nắp ấy. Ở nhà a cũng hay chưng thông thường kiểu xoong bỏ nước vào rồi bỏ thố vào chưng cách thủy thôi…
Nếu dùng thì e cố dùng liên tục 3 tuần rồi ngưng 1 đợt, chứ đừng lắt nhắt, ko hiệu quả đâu.
Đây… A cũng đang nghe, thích thì nghe cho vui…

5 Likes

Em mua tai phone có 70k xài gần 1 năm vẫn tốt.

7 Likes

Em ráng chờ nhỏ lẻ tháo chạy thì lúc ý Thank khoảng sẽ cao lên ngay ( đùa ) :crazy_face:

( Internet )

7 Likes

Huhu em hoang mang quá, e đang sợ trí nhớ của em bị đầy, rồi em ko nhớ đc cái gì nữa á, chứ việc xảy ra hôm qua thì e ko nhớ đc, và cái tai nghe của em ở đâu em ko còn biết gì nữa :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears:
Cái thẻ của em thì em xác định bị mất rồi, huhu e thấy mình hậu đậu và bất cẩn quớ

3 Likes

Bà con đã biết là không thể có biện pháp giải cứu ngay dc. K thể có 1 cục tiền to bự khổng lồ quăng ra cho mấy ổng dc rồi mờ dk!

5 Likes

Thoai uống hoạt huyết dưỡng não đê :grinning:

2 Likes

Thế à? :astonished:
Anh có bít giề đâu :man_shrugging:

5 Likes

Really?
Dk xạo…
Em hông tin…

3 Likes

Đúng là em guộc Ka @Andjku cái quờn què gì cũng biết. @Nguyen_Dien Chuẩn đấy, em uống thêm hoạt huyết dưỡng não đi, hay quên và rụng tóc cũng có thể là do máu huyết ko lưu thông đó.

2 Likes

Cứu ng nghèo khó chứ ai đời đi cứu đại gia?! :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::flushed::flushed::flushed::flushed::flushed::flushed::flushed::flushed:
Nếu em là ông bank thì em cũng thế thôi.
Mấy bác tự xử lý vde đi, đừng làm phiền ng khác :grimacing::grimacing::grimacing::grimacing:
Chúng tôi dtu ck cũng đang ôm cục lỗ đây này, có phiền ai cứu giúp đâu? :stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye:

6 Likes

Đang đi a troai ơi

4 Likes

Nhanh trí làm thêm ly cf kkk

3 Likes

Chúc ngon mồm… Nhậu tiết chế nhé :smiley:

5 Likes

Thật, ai mà sở hữu Viet com chắc đau tim, nhìn mà tức.

3 Likes

Ở trên bẩu tụi m tham bỏ mịa tau cứu gì nổi :rofl:

4 Likes