1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Ui … Tối qua làm giề mờ tới mức bịnh lun vại? :roll_eyes:
Đừng nói do ko nhận đc quà nên si nghĩ nhìu sjnh bệnh nhá :face_with_diagonal_mouth:

5 Likes

Cười giề thía @khigias2 ? :neutral_face:
Trong sáng lên :expressionless:

5 Likes

Bị sốt hả em :face_with_spiral_eyes:

8 Likes

Ơ, mọi người lên tàu rồi hả?

5 Likes

Hic em cần gì tự em mua dc, đâu cần trông chờ ai tặng :face_exhaling:
10h tối qua đi ngủ thì đau bụng cả đêm tới sáng :sweat: sáng dậy đau đầu chóng mặt đi k nổi :face_exhaling: giờ em đỡ rùi, mai phải mò lên bv X-quang, hy vọng k phải đau ruột thừa, chứ mổ thì :smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear:

5 Likes

Có ng lên ùi ng chưa c ạ kkk

4 Likes

Kkk cảm ơn dk. :blush::blush::blush::blush:

6 Likes

Chắc trúng thực thui, Uống nhiều nước vào

7 Likes

Báo cáo Bông Lộc Mè @ngaydepseden … Người lên là người đợt rùi chỉ bán 50% đổ lại tới 0% … người còn ngồi nhìn là người đã bán 100% hoặc phun cổ hết xèng ! Hết! :grin:

6 Likes

Tối qua có ăn gì lạ lạ không em :face_with_spiral_eyes:

7 Likes

Ơ e bán hết đợt r mới mua lại xíu hôm qua ạ huhu

3 Likes

Em á, chừng nào Ka lên em lên. Hí hí

6 Likes

Ko sợ mất cơ hội à ? :thinking:

7 Likes

Chắc trúng thực thui ạ
Mau khoẻ nhen

6 Likes