1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Chị bảo là “hay lắm đó”.

7 Likes

Đau bụng cả đêm là cũng hơi nguy hiểm rồi đó em. Nay thấy chưa đỡ thì đi khám luôn nhé

7 Likes

Thì em hỏi Ka xem có hay không? Hay chị sửa lại, đọc rồi “ăn bằng nần” hay x2x3x5 tk nhỉ?

6 Likes

Hic sorry em vẫn chưa hiểu gì :joy::thinking:
@Tammy.Tr đau bụng cả đêm lẽ ra nên kêu xe đi liền mới phải chứ? :thinking:

5 Likes

Khộ … Đọc gì phải đọc theo thứ tự chớ Boy …
Về Làdy thì yên tâm, Anh mới vào phòng thăm rùi, trúng thực thui, ổn rùi … mai đj khám là để kiểm tra cho chắc thôi :smiley:

5 Likes

Hic em mới qua đọc lại, vẫn chưa hiểu :smiling_face_with_tear::thinking:
Thôi để đó từ từ vậy :joy:

6 Likes

Nó đó anh. ^^

7 Likes

Ổn ko bác ơi kkk

5 Likes

Về tài chính thì không có vấn đề gì, tối nay mình còn đi ăn sang mà. Nhưng về mặt tâm lý thì khá mệt.

Nhanh thì phải cuối năm nay mới ổn. Nhưng cty trả xong trái phiếu 2023 rồi, giờ thiếu tiền mặt ròng.

9 Likes

Ăn sang là ngon ùi bác kkk

7 Likes

Vừa rồi a thấy HT mua cp sang tay của thèng VTR mà

6 Likes

Dân dĩ thực vi tiên mà ^^.

Tranh thủ tim mạch, huyết áp, đường huyết, axit uric còn ổn thì nên đi ăn. Chứ từ từ dù có tiền cũng ăn không được.

Trong mớ lỗ ck của mình có một phần rất lớn do đu cổ phiếu cty. Nên hồi cty cho mua nhà chiết khấu cao mình không đăng ký. Chứ không sẽ hơi căng thẳng. (Biết đâu 5 năm nữa sẽ lại hối hận vì câu nói này.)

9 Likes

Nó bị kẹt khoảng đầu tư, thằng kia trả không được nên buộc phải hoán đổi thành cp thôi anh.

9 Likes

Nói mới nhớ 1 chuyện hài hước ko có thật do thèn ngồi bàn bên cạnh nó bịa ra rằng bữa nó gặp 1 đồng chí cán bộ kỳ cựu cương quyết bảo rằng trứng nơi hắn côn tát là rất rẻ, nên mua … mặc dù hắn đang phải ngồi … nhà chờ việt :rofl:
Đôi khi … Bít mà ko đủ rõ ràng sâu sát nó cũng … khộ :face_exhaling:

8 Likes

Đợt đó đồng nghiệp em đu nhiều lắm. Em bán sớm còn đỡ chứ có nhiều người chắc phải chia 3. Theo em biết thì còn đang tbg tiếp.

8 Likes

Căng quá ta :frowning:

7 Likes

Cty em thì k có ai nhắc tới cp cty cả :joy: mà em cũng chưa từng coi qua nó lun :joy:

6 Likes

Có gì đâu mà căng a :joy: vì nếu k dính cp cty thì có khi lên sàn cũng dính cp khác à :joy:

3 Likes

Rất lạc quan! :rofl:

3 Likes

Mém nữa a cũng là NV của tập đoàn này mà phải ra bình định lận

7 Likes