1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Vẫn còn ảo mộng hư danh như này sao hỡi Đệ… Lo mà lụm củi đi :rofl:

3 Likes

Hư danh là danh bị hư rùi Quynh :relieved:

5 Likes

Thế mà Đệ vẫn còn đam mê dính vào :rofl:

5 Likes

Cái đó là hư ảo macada đó Quynh :rofl:

6 Likes

Đệ nói khó hỉu quá… :dizzy_face:
Thôi ko chơi với mã cẩm đào :unamused:

6 Likes

Hai quynh đệ nói chiện thảm bay với đèn dầu có vẻ hợp ý hơn đới :rofl:

4 Likes

Thoai trả cho anh đới… E ko huấn luyện nổi dồi ợ… :rofl:
Em đi bida tiếp đơi… Bới bơi a… :rofl:

4 Likes
4 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

5 Likes

bà cười em giề hừm

5 Likes

Thì à mà là … chệ em mềnh giống nhao :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:
Full xèng ngủ trưa sướng quá :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing:

5 Likes

Em cũng còn 50% hàng nhưng k có coi nhiều😃

4 Likes

Múc chưa ae, phiên nay múc dc đấy. tôi hô mấy hôm r :smiley:

2 Likes

Cảm ơn bác, nhưng room này có tiêu chí riêng rồi bác ạ. :smiley:

3 Likes

@ngaydepseden chị đỡ đau đầu chưa :slightly_smiling_face:

6 Likes

e cũng đau đầu qué

3 Likes

Nàm thao mà đau đầu :slight_smile: em với út, ko động viên chệ, lại còn dám đau với đầu :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

3 Likes

Cảm ơn em, nhưng mà chị có đau đầu đâu, chị đau chỗ khác, giờ cũng đỡ đỡ rồi em ạ. Thế em đã định tối nay nấu món gì chưa?

6 Likes

dạ, em cũng chưa chị ơi, qua bỏ ít thịt lợn lên ngăn mát rã đông rồi ạ.
Bữa hôm trước thấy bọn nhỏ nó thích ăn kiểu thịt băm xào ngô ngọt với đậu hà lan c ạ. Qua em hí hứng mua gói sẵn trong siêu thị về xào, xong chúng nó kêu không thích ăn c ạ, em lại cặm cụi ăn hết :face_with_spiral_eyes: :face_with_spiral_eyes: :face_with_spiral_eyes: :face_with_spiral_eyes: :face_with_spiral_eyes: :face_with_spiral_eyes: :face_with_spiral_eyes: :face_with_spiral_eyes: :face_with_spiral_eyes:

6 Likes

Sao k dẫn ra quán thích gì ăn đó cho khoẻ chị ơi, nấu nướng tốn tgian mà có ăn mấy đâu :roll_eyes:

6 Likes