1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Ui … Đại gia đây rùi :kissing_heart:
Thế đã ăn Dừa độn Thịt bao giờ chưa ? :kissing:

6 Likes

Nhà em cũng ít nấu nướng lắm dk, có nấu thì cũng các món đơn giản à. Mấy hồi thấy mami cứ tối suy nghĩ ngày mai ăn gì em thấy mệt giùm cho. Cứ lên Grab Food mà chọn :relieved:

6 Likes

hị hị đúng là ăn ít thật, cũng có thể do chị nấu dở quá, chứ ở với bà ngoại vẫn ép ăn được.

7 Likes

Ui … Đến giờ vẫn có thuyết âm mưu Boy Dừa và Làdy là 1 đới :kissing:
Hèn giề nhà có tới mấy cái điều khiển cửa cuốn với tủ chạn …:smiling_face_with_three_hearts:
In Làdy We Trust! :kissing_closed_eyes:

5 Likes

Còn lúc em đóng vai bếp trưởng ấy hả, cũng dễ luôn, cứ tối em lên google coi thực đơn xong ghi sổ, sáng mai ra mua 1 phát là xong, món nào đơn giản thì làm, khó thì cứ ra tiệm thích gì kêu đó :relieved:

5 Likes

Bại… Từ đầu năm khai cơ đến giờ, chưa ăn dc trận nào… :unamused:

5 Likes

Ui … cái quán bán món thịt ba rọi nướng cháy em hay mua về khoe tự nấu nó vẫn còn ổn chớ ? :sweat_smile:

5 Likes

Em thì k ủng hộ việc ép ăn cho lắm :grimacing: ăn là phải vui vẻ chứ chị.

4 Likes

Xì, món đó em làm còn hơn quán nha dk :rofl:
Món tủ của em đó chứ đùa :joy: ngoài món đó ra em k còn món tủ nào nữa :joy:
Mà em thấy nhiều nhà ít nấu nướng như nhà em với nhà boy dừa mà, nhà chị gái em cũng vậy, chỉ nấu cuối tuần thôi, nhà bạn bè em cũng đầy đứa vậy luôn, rồi gd Mỹ 3 đứa con trc em làm cũng vậy luôn.

4 Likes

K hiểu dk nói gì?!
Là 1 hay 2 gì cũng dc.
Thôi em về đi quán ăn đây chứ nay nhà nấu món cá em lại k thích ăn :grimacing:

4 Likes

Lát anh có chạy ngang qua chỗ Làdy, ăn chỗ nào nói anh bít để ghé qua check in cái nà :grinning:

3 Likes

Cơm bụi hẻm nhỏ, 4 chỗ k zô dc đâu dk :upside_down_face:

3 Likes

Anh chạy xe đạp tập thể dục mờ …Càng nhỏ càng thjk vào để thể hiện kỹ năng :grinning:

( Internet )

3 Likes

Nhà chị trừ cá biển mang ở quê ra. Là ko có đồ để tủ. Ăn ngày nào là xong luôn ngày đó

6 Likes

ngon

4 Likes

Bao xạo luôn, dk là ng lười thể thao, em còn nhớ rõ :grimacing:
Hoặc nếu có xe đạp thì là xe đạp điện thôi :relieved:

4 Likes

Dừa độn thịt em ăn quài dk ơi :rofl:
Nay em làm 2 set cầu lông xong ra quất dĩa cơm sườn :joy:
Ba má em cũng hay nấu nhưng cũng k hợp với em lắm vì ba má hay ăn mấy món cá kho thịt kho, em thì chỉ thích cá chiên.
Hồi nhỏ em cũng ốm à, sau này tới cấp 2 là bắt đầu bể phọt dần, ráng giữ lắm chớ thả ga là thành thùng phuy di động từ lâu ròii :joy:
Đang ún ly nc mà đọc vụ CR7 em mém sặc :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

5 Likes

Cơm sườn ngon nhỉ , c thích ăn lắm nhất là miếng sườn mềm ngọt :face_holding_back_tears: thèm quá

6 Likes

Nhìn tảng thịt đã thấy nước miếng rồi c ơi.nay em thịt tẩm bột rán và canh thịt băm nấu cải cúc :rofl: ko đẹp ko dám chụp lun

6 Likes

Thịt tẩm bột, chị làm bằng bột chiên xù ý. Nó giòn, thịt lợn chị mua cái đế thăn ý. Nó hơi dẻo dẻo, con chị thích

7 Likes