1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Em cũng rất ít ăn ở ngoài vì xấu bụng :disappointed_relieved:, chủ yếu nấu ở nhà, bữa sáng và tối.

Thịt rang cháy cạnh nhà chị cũng hay ăn. @Tammy.Tr

8 Likes

Em nghĩ là mấy chị em làm topic nấu ăn riêng đi, vì em coi hình thôi cũng đã mập rồi :joy:

2 Likes

Chị cũng thấy ngon chị @Ltl c @ngaydepseden nấu ăn ngon thiệt :face_holding_back_tears: nhưng cảnh giới của phụ nữ có gia đình rất khác với cô gái chưa chồng con @Tammy.Tr :stuck_out_tongue_closed_eyes:

8 Likes

Làdy nữa, Làdy hay khoe món ăn nhớ hok … Thơ ký quên khen Làdy rùi :grinning:
Cơ mờ seo lâu rùi ko thấy khoe món ăn thía @Tammy.Tr :smile:

8 Likes

Lady nấu ăn heathy lém, ko có dầu mỡ, hợp với em lắm, có lần em cũng thử nấu như lady ùi đó đk :smiling_face_with_three_hearts:

6 Likes

Ha ha, đã nếm đâu nói ngon em. Chị bị chê vụng thối ra đó em

7 Likes

Ầy k hề nha chị :wink: nhìn thấy thơm ngon , giòn rụng rùi ý. Em trước nấu ăn ko tệ đâu, ngon nhất món cá kho, mà 2 năm em ko nấu, giờ nấu cho trẻ con ko biết nấu gì, nãy em vừa hỏi con cún nhà em “ mẹ nấu ăn ko ngon à “

5 Likes

Hmmmm tại vì style của em k giống đại đa số bà con ở đây nên em k khoe, hơn nữa em k có sở thích nấu nướng, với em món gì nhanh gọn ít gia vị thì ưu tiên.
Em cũng k có list các món ăn yêu thích, ngay cả trái cây mấy món mắc tiền như sầu riêng, cherry…cũng k ham, có sẵn thì ăn k có thì thôi…kem chè này kia số lần ăn trong 1 năm chắc đếm dc.
Em chỉ thích cf mỗi sáng thôi, k có nó k chịu dc, cảm thấy thiếu thiếu.
Như hôm kia đau bụng nằm dài mà vẫn phải mò dậy làm cf.
Ngược lại thì ai nấu gì cho em cũng ăn dc, k chê khen gì cả, có là tốt rồi, k đói là dc. :grimacing:

7 Likes

Mấy nay bạn c ngày nào cũng pha caffe cho chị, chắc 1 tháng nay là quen uống cafe, thiếu nó đúng thiếu thiếu thèm thèm cái gì đó ko chịu được :rofl:

8 Likes

Ngoài Bắc theo em biết thì k chuộng cf như trong Nam.

Good night all you guys!

8 Likes

Dân văn phòng vẫn uống cafe nhiều, ở HN cafe mắc lắm luôn ấy, cỡ 35-65k em nè. Ở quán vỉa hè thì hay trà đá, trà chanh mấy năm gần đây mới nhiều ý.
Mà C uống cafe là trưa c ko ngủ nổi luôn ý :laughing: mấy hôm đầu cứ thắc mắc tại sao trưa ko buồn ngủ.
Nay em có khám lại hem

9 Likes

Dễ nuôi, khó chiều :laughing:

7 Likes

Ún cf mới hết đau bụng đoá kkk

7 Likes

Ai mà quen được lady chắc phải lên lịch hàng tuần và lại còn theo thời tiết nữa :grin:

4 Likes

Mời cả nhà ăn sáng ạ :purple_heart:

5 Likes

E chào đk @andjku, chào cả nhà. Chúc mọi người ngày mới vui vẻ.

7 Likes

@khigias2 cái thèng … sao mài cười chị :laughing:
@MinhGia chúc anh có ngày gần cuối tuần zui zẻ na, nay cf ko anh :grin:

7 Likes

Do k hiểu, k hợp style nhau thôi, chứ em cũng là ng biết điều, biết thân biết phận lắm :relieved:
Tới giờ mà đứng trước crush còn tim đập chân run toát mồ hôi :grimacing:
Bánh Bèo bạn em cũng quê DN, ở Long Thành, sắp dọn nhà qua khu tái định cư đấy. 2 đứa dính nhau từ 11 năm nay :smiley:
@Andjku dễ nuôi khó chiều là bthuong dk, chứ khó nuôi khó chiều thì mới mệt. :grimacing:
Boss em bảo k cần check, do em tối đó em ăn ít, tới giờ đi ngủ thấy đói mà lười dậy ăn, ráng ngủ, dạ dày co bóp mà k có gì cho nó co bóp nên nó gây đau :roll_eyes:. Thank you chị @Nguyen_Dien

2 Likes

Ko sao là mừng rùi :slight_smile: hoa đẹp đới, c thích mấy bông hoa nhỏ nhỏ thế này :smiling_face_with_three_hearts:

2 đứa nhà chị thích uống :bubble_tea:, mua ngoài thì sợ ko ngon, c tìm hiểu trên mạng từ qua nay cách làm trà sữa @Ltl @ngaydepseden em muốn mua trà phổ nhĩ các c biết mua ở đâu ko ạ :heart_eyes: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart:

6 Likes

Chị không uống trà (ngoài trà đá và trà sữa) nên không biết em ui, mà đây cũng là lần đầu chị nghe cái tên trà phổ nhĩ, search google thì mới biết như thế nào đó.

7 Likes