1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Đầu giờ sáng làm chén trà nóng cho nó ấm e ạ. Thi thoảng a mới cafe đổi gió.

8 Likes

E cũng lần đầu định nấu trà sữa ạ, mua ngoài em uống vẫn thấy sợ sợ, có kế hoạch zậy mà xem có nấu được ko á

7 Likes

Chà… Trà sữa mà chơi phổ nhĩ, sang thía e… Có thể dùng hồng trà mờ… :laughing:

6 Likes

E biết :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

5 Likes

Áo zàng nghen :relieved:

7 Likes

Càng ngày càng lồi, mai mốt gắn len ống kính cho nó luôn :rofl:

6 Likes

E thấy trên nhóm nấu ăn trên Facebook bẩu là công thức bất bại, làm sai còn khó nên em bê nguyên công thức á. Em cũng thấy bảo là trà vs sữa dễ đầy bụng, trà phổ nhĩ chín lên men sẽ tốt hơn vs sức khỏe , có mix 4 phổ nhĩ và 6 Hồng trà ạ

7 Likes

À em mua loại phổ nhĩ nuôi rẻ thui anh ơi, còn cái loại trà trên núi ý là mắc lắm :pleading_face:

6 Likes

A tưởng loại ép bánh Shan tuyết cổ thụ :rofl:

6 Likes

Hông hông anh ơi …. :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:
Thoai em lại mua Hồng trà cho dễ kím ạ :grin:

7 Likes

Chúc cả nhà một ngày làm việc hiệu quả :slight_smile:

7 Likes

Ra Phúc Long mua, có đó e, trà đen uống cũng tốt mà :laughing:

8 Likes

Ú…oà

8 Likes

image

7 Likes

Oh đang dự trực tiếp luôn hở a? :smiley:
By the way, đổi avatar đi anh. Gu này k phải của em :joy:em k đời nào coi kiếm hiệp cả :rofl:

7 Likes

Người thành công lun có lối đj riêng …
Mút … ọc ọc ọc …:rofl:

7 Likes

Cơ mờ thời gian trôi nhanh thật, mới đó ông chủ Top nghỉ ngơi 17 ngày rùi :man_in_lotus_position:
và nói theo ngôn ngữ dân " chiên thành công mọi con sóng " thì Andjku đã lỡ cmn 1 con gọi là sóng :sob:

6 Likes

Đợt năm 2022, em vội lao vào cơn sóng, lại đu đỉnh ngắn hạn. Đến tháng 9 năm 2022, e đã kiên nhẫn 2 tuần, xong thấy ko xuống, tưởng ngon ăn lao vào. 2 tuần đứt luôn 50% :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: à đợt đó full marin

7 Likes

Nay em có chuyện công việc ko được vui lắm, xin off nhé cả nhà

8 Likes

haha sếp mắng à, hay khách hàng clam. Off đi chuyện thường tình ở phố huyện thoai

10 Likes