1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

sắp bị đuổi haha

6 Likes

Em chưa từng xài margin lun :smiley: c thật dũng cảm :smiley:

6 Likes

Thôi off đi a gạo, kẻo bị đuổi thiệt thì hết xèng mua trứng :smiley:

8 Likes

Có 1 ngày nào đó, mọi thứ xảy ra rất tệ hại. Em cứ thu mình lại, chịu đựng, nín nhịn, qua ngày hôm nay mọi chuyện ổn thoai

7 Likes

Đấy gọi là dũng cảm + ngu dốt ==== gì nhẩy :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:
Đứt 50% ko hiểu mình nghĩ gì mà đóng app lúc tt đang downtrend :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

7 Likes

Cố gắng lên em! Nhịn ko nhục, ko có tiền mới nhục :man_in_lotus_position:

Ko mua cp đang tăng ko nhục - Mua xong nó giảm mới nhục :rofl:

• Andjku
8 Likes

Bỏ 1 con sóng không nhục, nhục nhất là xác suất bắt thành công sóng đó thấp. :grinning: đúng ko đk

6 Likes

Bỏ 1 con sóng không nhục, nhục nhất là xác suất bắt thành công sóng đó thấp. :grinning:

• MinhGia
7 Likes

Khôn như a quê tôi đầy

5 Likes

Dù lấy giấy ném đại lên bảng điện trúng con nào mua con đó thì Trứng thủ vẫn luôn có Cơ Hội Thắng.

Vì seo ư?

Vì may mắn !

Cơ mờ … chỉ là … Dựa vào may mắn thì ko Sống khoẻ - sống Thọ đc ! :disappointed:

• Andjku
8 Likes

Đang nghe… :coffee: em thích thì nghe thử xem :grinning:

Có bài chiếc lá cuối cùng nghe cũng hay á…
Khác bài “Đêm qua chưa mà trời sao vội sáng…”

8 Likes

Con sóng này e sẽ tham gia vì e biết được tới đâu thì nên dừng :laughing:. Lòng tham đã đc kiểm soát :relieved:

9 Likes

Nói thật lòng thì mới tham gia cách đây 2 hôm cũng đc , chớ tham gia cách đây 17 ngày thì hơi căng :grinning:

9 Likes

Hihi vâng

6 Likes
7 Likes

Haha . Lúc dk nói e 50:50 là e vô lệnh dần rồi :rofl:
E mới tham gia thôi 14 ngày qua e full cash :rofl:

7 Likes

Thì đúng là lúc đó vô đc mờ … cơ mờ … anh vẫn nghỉ ngơi thui :man_in_lotus_position:

9 Likes

Dk đi lên núi à :face_with_monocle:

8 Likes

Chạy như ngựa ngoài đường mấy hôm nay, lâu lâu ghé nhìn @Tammy.Tr cái lấy tjnh thần chạy típ, khộ … :grinning:

6 Likes

E tưởng dk chạy bằng xe hiệu con bò chứ :laughing::laughing::laughing:

6 Likes