1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

No no … con ý chỉ để đj dạo khoe mẽ ( nếu có ) chớ chạy công việc thế nào đc :rofl:

6 Likes

Đi công việc thì phải Xe Ngựa cơ :laughing:

6 Likes

Nếu có bò thì phải là chủ cây xăng nữa thì mới chạy như zậy :joy:

5 Likes

Cám ơn dk vs mn đã động viên em

Dk nói câu nghe chí mạng quá, e tỉnh hẳn đúng là nhịn ko nhục = ko có tiền

3 Likes

Nói chung sáng em hay tin e bị luân chuyển bộ phận, dạng bc 1 chân ra khỏi cty á, nên hơi choáng

6 Likes

Trước mắt cứ cột cái chân còn ở lại chặt vào đó, còn chân còn lại … thò ra khua khua … xem có trúng cái gì tốt lành hơn ko rùi tính típ nà :grinning:

5 Likes

Cám ơn dk :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

9 Likes

Cám ơn c nà

9 Likes

Bữa cty cũ chị tuyển anh phó phòng, trước làm ở bộ phận viết code của misa ấy, sang cty làm hẳn sếp giữa 1 rừng hoa, lương thì cao, chuyên môn thì tốt :purple_heart:

7 Likes

That’s why we have to keep on studying tobe better versions of ourselves, otherwise, we will be left behind…
Anyway, where there’s a will there’s a way…

6 Likes

ầy chị phải gg rùi :smiling_face_with_three_hearts:

4 Likes

Chị không biết uống trà sữa. Có bữa đánh đu xếp hàng theo bọn ranh. Kết cục chịu, ko thấy ngon lành gì

4 Likes

E thích uống trà sữa mà thường bóp mồm lại vì bên ngoài pha nguyên liệu ko tốt lắm ý. Em muốn tự mầy mò làm uống cho đảm bảo . Mà nói vậy thôi chớ em vụng lém :slight_smile: làm bánh bao còn cứng đến nỗi có thể làm vỡ đầu ■■■ à :rofl:

4 Likes

Bác chỉ các đệ, lấy bộ chữ cái xóc. Mã ở đó chứ đâu :stuck_out_tongue_winking_eye:

5 Likes

Chị mới làm bánh giò ý em. Ngon phết

7 Likes

Bánh giò khó làm mà chị ơi :pleading_face:

6 Likes

Dễ lắm luôn em à. Mình làm chất lượng nữa. Vụng như chị còn làm được. Bảo đảm không ai không làm được. Chị ib cách, mình làm cốt cho con nó biết làm ý em

7 Likes

Làm giàu ko khó :rofl:

3 Likes

Ui …
Ai cũng ngồi đọc báo …:nerd_face:
Múc, húp, xúc … hàng fomo sẽ dành phần ai ? :rofl:

4 Likes

Nay e thấy vẫn có nhịp vô đc chả hạn như bây giờ :rofl:

4 Likes