1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Anh bị nghiện ngồi cà phê ngắm cái đẹp em ợ :sweat_smile:
Nghe bẩu nhìn cái gì đẹp đẹp giúp tjnh thần thoải mái và đầu óc minh mẫn hơn đới em mềnh @TommyJerry:relaxed:
So … Đóng góp của Làdy @Tammy.Tr với Làng Trứng là rất To Lớn! :smile:
image
( Internet )

5 Likes

Chớt ùi, e chuyển công việc vào phòng nữ nhiều hơn nam ahihi

4 Likes

Nhìn áo đỏ hao hao giống @ngaydepseden qué :kissing:

4 Likes

Đừng để cận thêm em nhé :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes:

5 Likes

e sợ mình hay rớt viết c ạ

6 Likes

Thôi xong , đã cận lại còn lác :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing:

5 Likes

10 ph cuối thật cảm lạnh

5 Likes

Thế giới còn trẻ núi còn xanh
Mặt trăng chưa hoen ố chữ chưa in trên đá.

hình ảnh

hình ảnh

10 Likes

Incredible! :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:
Unbelievable :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:
Amazing! :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:
Điểm danh những ng tài giỏi can đảm hnay mua đi @Andjku dk! :star_struck::star_struck::star_struck:
Dĩ nhiên là hông có em :hot_face::hot_face::hot_face: em mồm mép vậy thôi chớ nhát lắm :hot_face::hot_face::hot_face:

4 Likes

Đẹp quá anh ơi :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

8 Likes

Trình còi như Anh em mềnh thì cứ cam phận ngồi xem mà học hỏi thui Làdy ạ :face_holding_back_tears:
Đc cái số Trứng giảm áp đảo trứng tăng, nên vẫn có nhiều lựa chọn để chờ đợi nà ( tự an ủi ) :wink:

5 Likes

Nay có chút liều mạng khi gom lúc giảm mạnh . Cuối phiên có chút lãi :smiley::smiley: @Andjku chúc e may mắn đi ạ :face_holding_back_tears:

5 Likes

Siêu lướt sóng đây rùi :partying_face::partying_face::partying_face::partying_face::partying_face::partying_face::partying_face::partying_face::sunflower::sunflower::sunflower::four_leaf_clover::blossom::sunflower::four_leaf_clover::blossom::four_leaf_clover::blossom::blossom::sunflower::blossom::heart_eyes::four_leaf_clover::four_leaf_clover::blossom::four_leaf_clover::four_leaf_clover::blossom::blossom::sunflower::four_leaf_clover::four_leaf_clover::blossom:

5 Likes

Em thì siêu đẳng dùi nên ko cần đến may mắn nữa đâu :wink:

Chúc em:

Nhanh tay - lẹ mắt - bắt được hàng thơm !

4 Likes

Không đâu dk. E cũng bth thôi ạ, do biết chút PTKT nên đi lệnh kiểu cầm hơi, hơi run , hơi sợ… chứ vẫn có lúc xa bờ như thường :laughing::laughing::laughing:
Cảm ơn dk nhé :heart_eyes:

5 Likes

Haha, biết đâu lần này sóng thần lướt phát như Robinson luôn :laughing:
Chờ phiên mai mới biết đc sóng về đâu :laughing:

6 Likes

Siêu thật đó ông bạn :slight_smile:

5 Likes

Há há cũng bình thường mờ, cũng nhiều lần tt diễn biến như này, có đợt năm ngoái sàn trần luôn phiên atc :joy:

6 Likes

Mà thấy kiểu dùng Vịt Cồ Bự để giữ điểm số thì thấy phiêu quá. Thị trường chơi vậy phục vụ PS, trình còi như chị em mình vào có mà mất qườn.

6 Likes

Đừng khiêm tốn em nè, mình giỏi thì mình Sâu thui để ace họ còn bít theo mình :partying_face:

Cơ mờ… Làng Trứng thấy mới tjn!

Mà Thấy là phải thấy ngay và luôn chớ ko phải Thấy sau giờ giao dịch ( tốt khoe xấu che )

Nên … nếu đã có lòng báo cáo sau giao dịch thì cũng nên báo cáo trước khi giao dịch để ace họ kiểm chứng và theo học hỏi em nà :relaxed:

Đơn giản thía này:

Vừa mua báo liền - Vừa bán báo liền
( có bằng chứng thì càng tốt )

Em nha! :blush:

7 Likes