1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

À tui biết bạn ở nhóm nào rồi :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue:

5 Likes

Kkkk thế nên là cũng chỉ múa rìu qua mắt thợ thôi chị ạ. Chỉ mình nhau biết thôi nhé, nhiều thông tin thì sẽ có nhiều góc nhìn :laughing:

6 Likes

Hình như em chưa hỉu anh nói giề, Anh ko quan tâm em dùng pp gì, em “nếu” ra sao!

Còn lại ace họ tự kiểm chứng đánh giá!

7 Likes

Vâng ạ

6 Likes

What does it mean? :thinking: :thinking: :thinking: :thinking: :thinking:

5 Likes

Đại loại là Cổ phiếu NT2 mà POW sở hữu có thể tự do chuyển nhượng trên sàn em à, khối lượng CP NT2 được bổ sung thêm 153.6 triệu cp NT2 có thể giao dịch trên sàn.
Không biết em hiểu thế có đúng không đại ka, anh tôm ạ :heart_eyes:

5 Likes

Kiểu như Lấy ck là quyền của em nhưng phải sau khi 18 tuổi vại đới @Tammy.Tr :laughing:

3 Likes

Há há, rất sinh động đk ơi

6 Likes

@khigias2 đâu rồi, Hôm qua thằng con trai chị kể là : Bạn nó bị anh lớp lớn đánh, nó ra can, thì cũng bị anh kia định đánh, thằng bạn của anh lớp lớn kia bảo là: thôi đừng đánh nó vì nó đẹp zai quá mà :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:
Ôi tôi buồn cười quá, sau nó cứ hỏi chị, con đẹp trai lắm hả mẹ :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:
bít trả lời sao giờ :rofl:

5 Likes

Hicccc em vẫn chưa hiểu :sweat::sweat::sweat::sweat::sweat::sweat::sweat::hot_face::hot_face::hot_face::hot_face::hot_face::hot_face:

5 Likes

POW mua CP của NT2, nhưng là loại CP chuyển nhượng có điều kiện (kiểu trong vòng 3 năm ko được chuyển nhượng), sau khoảng thời gian quy định đó thì pow có thể tự do chuyển nhượng đó em

6 Likes

Thank you chị! :hugs:
Andy dk cụ thể như chị thư ký có phải hay k? Nói như trên làm sao mà em hiểu dc :disappointed_relieved: cứ làm khó nhau k à :hot_face:
Kkk dạo này em cũng hay dòm NT2 thấy xanh miết :rofl:

5 Likes

Em vãn theo dõi mn ạ

Nhưng có ng lại theo dõi e, nên hơi ko nhúc nhít đc

Hôm nay tính hỏi group mình có ai mua ko, e thì ko có, nhưng thấy có a @Ilifetowin rồi, đỉnh quá

6 Likes

Nãy mới hỏi c Diên, c nhớ thời 1k5 2-3 đỉnh ko

7 Likes

Có cái đỉnh nào ở 1500 mà ko có mặt chệ mày đâu, hơ hơ nhưng giai đoạn này nái đánh cho hoa mắt chóng mặt, tốt nhất ở ngoài xem tềnh hềnh thế nào đã

5 Likes

Nay em sợ quá k dám zô coi lun :grimacing:

7 Likes

Ọc ọc ọc … :rofl:

4 Likes

Ság mai coi sao dk :rofl::rofl::rofl::grimacing::grimacing::grimacing:

5 Likes

Đại khái vại và xét về cung cầu thì đây là tjn xấu với người đang nắm trứng và tjn tốt với người muốn mua. Bởi vì Hercules được quyền bán ra :grinning:

Nhưng trò đời nó lạ lém, Cá mập nó mún bán thì lại tăng mới đểu … nói chung là … hên xui :joy:

Đùa thui chớ anh chơi Hercules , ko chơi con cháu em út của nó nên cũng ko tìm hỉu sâu :sweat_smile:

3 Likes

Khoai Tây bị seo thế nhể !? :rofl:

7 Likes