1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

• ai cũng có cho riêng mình hoài bão
  • đứa đi tù đứa thì báo mẹ cha
  • có đứa thua tha đến mức bán nhà
  • đứa trốn nợ cứ gọi là đẳng cấp
  • có đưa phải lâm vào cảnh trộm cắp
  • đứa ham chơi đến bất chấp nợ nần
  • đứa lùa gà 01 chút phân vân
  • sau tất cả thì người thân khổ nhất
4 Likes

Công nhận từ nếu của anh rộng thật, cũng đúng thật. Đời người giá mà dùng từ nếu mà có thể quay ngược lại mọi chuyện thì tốt biết bao

7 Likes

Khép lại quá khứ, nhìn về tương lai c ơi :slightly_smiling_face:

6 Likes

Chuẩn em, chứ giờ mờ hoài niệm Body chuẩn mỗi khi đứng trước gương thì seo mờ chịu nổi :rofl:

5 Likes

Giờ xấu hơn hồi đó tí thôi chớ vẫn chuẩn mà a :rofl: hơi bị nhiều ng ở phòng gym khen em đấy :rofl:
Đó là lý do em k đi chỗ đó nữa :joy:

3 Likes

Kkkk chuyển chỗ nào ko khen hả e

3 Likes

K chuyển thì có khi ngta tập gym thì thành công còn em thì thành cong kkkk :joy:

3 Likes

Giờ em đi uýnh cầu lông. Em đập là hư vợt hư cầu hơi bị nhiều à :joy:

2 Likes

tức quá đập sân hả e kkk

5 Likes

Thế thì oánh đơn thui em ợ, đừng rủ anh @TommyJerry oánh cùng :weary:

Chắc là đồng chí dưới ảnh chưa đạt đc trình thượng thừa ptkt phải hok @Ilifetowin ?

( Internet )

4 Likes

anh Tây cần tiền ha gì bán ròng quá dk ui kkkk

ppkt e cũng chưa đc học nữa, thằng e e thì bỏ 1 năm để học

5 Likes

Bida thì có em ợ :joy:

4 Likes

:rofl: Sao mà lừa chúng tôi dc :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Bay nữa tiền nè

4 Likes

Really? :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes: 3.7t còn 2t :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:
Cơ hội đây anh chị em Hanoi ơi :partying_face::partying_face::partying_face::partying_face::partying_face:

4 Likes

Hưng Thịnh đang rao nhiều tin giống v đó ạ, mà trả 1 phát tiền mặt

5 Likes

Anh nghĩ chẳng ai bị lừa đâu, tự họ lừa bản thân thôi. Nhà họ có 1 cái cây, họ bán 1 cái lá cho vợ giá 200k, bà vợ bán cái lá cho người anh giá 300k, người anh bán cái lá đó giá 500k cho vợ của anh ta… … … cứ như vậy cái lá có giá 2 triệu đồng, thậm chí 20 triệu đồng. Mọi người ở ngoài đứng xem. Báo chí thì viết bài, xã hội lại có chuyện để bàn.

4 Likes

Ng mua phải trả 1 cục 95% nhưng khi nào nhận nhà thì chưa biết dc :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:
Thôi chiên trứng cho lành bà con anh em ơi :stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes:

6 Likes

Em có thằng bạn, nó làm cho 1 cty lớn ở BD gần chục năm rồi, và cty nó hàng năm có cp thưởng cho nhân viên. Hôm trc nó gửi em link bài VNZ đỉnh của đỉnh, và trông chờ tới ngày cp cty nó ipo để dc như vậy :joy::joy::joy::joy::joy::joy:

5 Likes

Dạ đúng r á

5 Likes