1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

image

Úi mình là người làm chủ hả mn

3 Likes

Công ty đầu tiên anh làm sau khi ra trường, trả anh tiền thưởng bằng cổ phiếu NT2, cũng tầm 14-15 năm rồi. Anh mang chập giấy đó đi bán được gần 20tr lấy tiền cưới vợ. Không biết quy ra bây giờ Lỗ hay Lãi :sweat_smile:

4 Likes

Lãi to nha anh, nhờ mớ giấy NT2 đó mà anh lấy dc vợ :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

5 Likes

A bán đúng đỉnh 2008 hông :stuck_out_tongue_closed_eyes:

4 Likes

Lúc đó nó còn ở OTC thì phải, thậm chí anh cũng chẳng biết nó giao dịch ở đâu. Đúng nghĩa mang giấy đi đến nhà người thu gom để bán. Đưa giấy và nhận xèng như đi buôn bạc giả, vui phết. Cả cán bộ, cả công nhân cứ lao xao như chợ tết. :sweat_smile:
Giờ nắm đống CP mà còn chẳng nhìn thấy mặt mũi nó thế nào.

5 Likes

Ông anh mua còn bảo: Do chú cần tiền lấy vợ nên anh trả chú tròn 10k, người khác anh mua có 9k7 :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

4 Likes

vậy chắc anh bán trước giai đoạn sập 2008 dồi :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy:
20 triệu khi đó cũng lớn lắm , lúc ấy em đi học, học phí 900k / 1 kỳ à. 3-5k còn mua được 1 suất cơm. Mấy năm sau lạm phát ghê quá

7 Likes

20tr mà cưới dc vợ là đủ hiểu 20tr to cỡ nào rồi chị :rofl:

4 Likes

20tr lúc đó tính ra thì cưới được 2 vợ đấy em. Nhà vợ anh rao trọn gói 10tr, nhanh gọn. :grimacing:

3 Likes

Giờ mới nhận ra lấy vợ lãi quớ, lãi quớ :laughing:. Bít thế lấy lun 2 zợ :laughing:
Thực ra em cũng nhớ lang máng khoảng thời gian 2008 thôi, lúc ấy em lên đại học. Nhanh quá đê :smiling_face_with_three_hearts:

5 Likes

Chắc hok ? :unamused:

7 Likes

Nái thjk nghe câu này và vỗ tay ủng hộ rất giòn! :laughing:

4 Likes

Đệ em tính là nếu nhảy vào đủ t+ kìa đại ka :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

Xl đệ :stuck_out_tongue:

4 Likes

Em đoán thế. Và nếu em có hàng như người ta em cũng làm thế :sweat_smile:

5 Likes

Ảnh đùa đới :rofl:

6 Likes

Ơ kìa e có mua đâu kkkk

5 Likes

Ai mượn khai đâu :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue:

5 Likes

Theo thuyết 1% thì dù là điều sai trái tào lao hiển nhiên tới mức nào đj nữa thì ko phải mọi người đều ko tjn, vẫn có 1% hoài nghi về điều đó, và đó chính là các con gà … ý lộn … các nđt thiên thần tiềm năng :smirk:

• Andjku
8 Likes

Thật mà. Em có lừa dối @Tammy.Tr bao giờ đâu. :heart_eyes: :smiling_face_with_three_hearts:

5 Likes

Chốt lại là big fan, real fan, còn gì nữa ko anh @thichthinhich :rofl:

4 Likes