1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Hừm bán thằng e suốt ngày

4 Likes

Thôi em zìa đi Yoga, chứ có ngày post hình hổng ai thèm dòm :joy::joy::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

5 Likes

Còn gì Fan nữa thì ko biết. Nhưng anh khai hết ra để @Tammy.Tr đừng có đòi cao giá quá khổ cho Boy Trèo Dừa. Của hồi môn đòi tầm 1tr CP FIT thì căng. Mà sợ 1tr CP không đủ vì: Nhà, Xe… … :grimacing: :grimacing: :grimacing: :grimacing: :grimacing:

4 Likes

@thichthinhich @Blue_Ocean triệu hồi ạ

4 Likes

lát sẽ có hình lúc đang tập, yên tâm đê :grinning:

3 Likes

Trời ạ.
Ý em bảo là giờ em về đi yoga giữ eo, chứ k tập, để mặp ú lên post hình ai dám coi :rofl:
Em đâu có ycau cao sang dữ vại đâu anh @thichthinhich :rofl: xe 2 bánh dc rồi, nhà thì ở ké ba má cũng dc :rofl: chỉ ycau đơn giản là 100k Uae thôi :rofl:

3 Likes

Đây, lựa đj Làdy :grinning:

5 Likes

Haha e chưa tới chưa biết. Chắc là bị Lái nó gạt chân nên buồn :grimacing::grimacing::grimacing:

4 Likes

Chắc sắp tới có thể e ko lên F247 mn ạ

5 Likes

Lựa cái gì dk?! Em hông có ý định thành trái chủ đâu :hot_face:
Bữa thấy HAx có vụ trái chủ biến thành cổ đông lớn luôn đó, mới đầu em tưởng đâu đó là @Andjku dk :rofl:

6 Likes

Mới đọc vô toàn thấy bđs ko vậy a andj kkk

5 Likes

Ui … Anh tưởng rành ptkt thì ko những gạt đc chân mà còn có thể dắt mũi nái đj dạo chớ? :laughing:

6 Likes

Good luck bro! All the best ! :four_leaf_clover::blossom::sunflower::blossom::four_leaf_clover::partying_face::sunflower::blossom::partying_face:

7 Likes

Vừa phải thôi chứ em. :grinning:. Để lâu qua là bị THÁCH CƯỚI ngược đấy nhé. :crazy_face:

5 Likes

That is why i told to keep away from … :disappointed:

6 Likes

Anh vẫn đòi nợ em
Như em đòi nợ nó
Như nó đòi nợ cô kia
Như chàng kia vay cô ấyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy
Anh vẫn đòi nợ em
Trên những chặng đường quen
Tiếng cất xao động
Khắc lời vay hôm nàooo
Giấy nợ ngày xưa vẫn đầy trong túi
Những bạn bè xưa cứ vay chẳng trả
Anh đã thuê người chờ sáng đến đêm
Có nhẽ nào em lại nợ anh?
Có nhẽ nào em lại BÙNG anh.

4 Likes

E là broker mà, mục đích chính lên đây là sales, nhưng mà có vẻ e chưa đủ trình kkkk

5 Likes

Thế càng nên ở lại, tìm hiểu học hỏi , việc học này là lâu dài mà

6 Likes

Hoặc tại trên đây mn ko cần broker lắm

6 Likes

Vậy thì em đừng vào room với tư cách Broker, giao lưu chia sẻ học hỏi lẫn nhau thui , đôi khi như thế các bạn quý lại mở tk ủng hộ em đới … :relaxed:

7 Likes