1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Chúng ta ko thể nói rằng chúng ta nợ là vì người khác đang nợ chúng ta :triumph:

Kiểm soát rủi ro dường như ko đc xem trọng cả trong kinh doanh và đầu tư thì phải ? :thinking:

( Internet )

8 Likes

E xem xong cái hình là muốn chuyển hình mặt cười :laughing:
Nếu quản lý được rr của bản thân thì ko còn cần đến chữ ^nếu^. Trong kinh doanh đầu tư hay cuộc sống , kiểm soát tốt được rr thì tốt quá đk ạ

4 Likes

Ace nói chuyện vui vẻ quá em không đọc hết được luôn. :stuck_out_tongue_winking_eye:

Tự nhiên mấy hôm nay newfeed ầm ầm món này, thôi thì em cũng đu theo cho kịp dù phiên bản có thiếu bì.

Mời ace Làng Trứng. @Blue_Ocean miền Tây biết món này không nè?

8 Likes

Nhìn hấp dẫn quá chị :smiling_face_with_three_hearts:

7 Likes

2008 bạn đi học đại học, vậy là tớ với Diên bằng tuổi và còn là đồng hương nữa đó, không khéo lại học chung trường nữa ấy chứ :grin:

4 Likes

Bạn học trường nào :slight_smile: hihi có lẽ nào bên ngoài bạn bè của nhau ko :laughing:

5 Likes

Cấp 3 tớ học trường Nam Đông Quan

7 Likes

Bạn thân của t hồi học đại học học ở Bắc hay Nam đông quan gì đấy , mình học trường Đông Thụy anh.
T học HV tài chính

6 Likes

Tớ học cạnh trường cậu đó, còn vợ tớ cũng học Học viện tài chính. Cũng gọi là có duyên cậu nhỉ :rofl:

4 Likes

Vạy là cậu học cùng trường c @Ltl . T hay sang mỏ lắm, 2 trường như chung 1 nhà mờ. C học khoa nào đới

6 Likes

Chẹp… Ngon quá nha e, dâu Long Xuyên :smiley:

4 Likes

Cơm tấm Xuyên Long kkk

4 Likes

Giống Robinson trên đảo hoang hả e, e làm sao để giống mai an tiêm nhé chứ như Robinson thì chán lém :joy:

5 Likes

Xem trọng thì vẫn rất được xem trọng chứ bác. Bỏ qua việc đầu tư CK mà nói về việc sxkd của công ty. Như cty em nhìn thấy thi công cho chủ đầu tư nọ sẽ có rủi ro, nhưng chẳng lẽ thấy rủi ro thì không làm ? Cả trăm công nhân sống sao nếu ko có việc ? Vấn đề là biết rủi ro thì làm trong tình trạng chấp nhận rủi ro.

6 Likes

Có bao giờ Andjku nói " Rủi ro " thuần tuý chưa? :thinking:
Andjku luôn nói cụm từ " Kiểm soát rủi ro " :nerd_face:

Rủi ro là hiện hữu và ko thể loại trừ 100% đc trong mọi khía cạnh cuộc sống.

Tuy vậy, kiểm soát rủi ro thì hoàn toàn có thể làm đc!

10 Likes

Cơm tấm long xuyên
E ăn món này suốt :laughing:

7 Likes

Haha ý a nói ra đó luôn ko đc về bờ luôn hở :face_holding_back_tears::face_holding_back_tears:

8 Likes

Mời mn aen tối nay họp muộn quá :grin:

7 Likes

Chị lần đầu nấu và cũng lần đầu ăn luôn, cũng ngon, cơm tấm nấu kèm ít lá dứa, thơm thơm. Khi nào có dịp đi Long Xuyên, chị nhất định sẽ ăn thử vị chính gốc xem thế nào.

6 Likes

E cũng chưa ăn ở chính gốc bh nên k biết gốc nó ntn nhưng nhìn dĩa chị làm cũng tương đối giống r đó kkk

8 Likes