1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Ngon quá :slight_smile:

6 Likes

Mì quảng CT này hơi nhiều nước nhỉ. Sáng mai nhà chị cũng ăn mì quảng, nhân mì đã được sơ chế, nước chan cũng đã ninh. Sáng ra phi nén với dầu phộng là nấu 10 phút là xong.

7 Likes

Dắt nái hay nái dắt :rofl:

6 Likes

Ui lại được nghe câu tớ…tớ…cậu….cậu :kissing_smiling_eyes:

6 Likes

Mình chỉ có thể hạn chế rủi ro chứ Ko kiểm soát được nó

8 Likes

Ý a nói là mai an tiêm khi về bờ còn mang được dưa hấu chứ Robinson có mang được gì về đâu :relieved:

7 Likes

Tiền nhàn rỗi thì anh phân bố theo tỷ trọng giảm dần là gtk > vàng > đô = ck. Đất thì có khả năng ăn bằng lần nhưng chôn vốn lâu và pháp lý phức tạp nên thôi. Bảo hiểm thì anh ghét đó giờ, trái phiếu cũng không chơi. Thành không được đại gia, nhưng cũng khó ra chân cầu.

Tối chạy dọc hồ Xuân Hương lạnh tê tái.

10 Likes

Ui…quá đã anh tôi :heart_eyes:

7 Likes

Quá đơn giản :grimacing::grimacing::grimacing::grimacing::grimacing::grimacing::grimacing:

4 Likes

Ngon xỉu anh ơi, ngày xưa e đi đà Lạt với bạn , tưởng hồ XH bé thế là 2 đứa mải miết đạp xe, đạp mãi ko thấy về chỗ cũ, trời tối thi thoảng có mấy anh dân tộc , sợ phát kiếp , từ 7h đạp tới 9h mới về được chỗ xuất phát :laughing:

7 Likes

Hồi vài năm trước ba má anh chạy bộ nguyên vòng được đó.

5 Likes

Ôi, các bác còn khỏe hơn cả em nữa :grimacing:

5 Likes

Nói chứ đợt này lên nhìn không ra Đà Lạt rồi, đồi thông đều thành bê tông cốt thép hết. Đô thị hoá quá nhanh và quá… xấu.

Lần đầu anh đi hồi năm 95. Đẹp, nghèo và buồn man mác với ngàn thông và cỏ lau. Sau này mỗi lần ghé qua thì thành phố càng giàu lên, xấu đi.

8 Likes

Hầu như các nơi du lịch đều ko còn là ký ức ngày ban đầu nữa rồi anh, Đà Lạt buồn man mác, dạo này em thấy trên face toàn hát vs ăn uống chợ đêm gì đó

9 Likes

Ui … Anh xã và các cháu thật may mắn,
Chúc gia đình Sixme luôn vui vẻ hạnh phúc nhé! :partying_face:

7 Likes

Như kiểu hạn chế bia rịu hở đệ? :rofl:
Đấy gọi là 1 trong những hành động của việc kiểm soát rủi ro gặp tai nạn giao thông khi lái xe, nó là 1 phần của Kiểm soát rủi ro chớ ko phải là tất cả đệ nhé!

Đùa thui … Hạn chế là đang chọn nấc trong thang rủi ro. Risk control là hoàn toàn có thể đệ nhé.

Để làm đc việc đó thì trước tiên phải xác định rõ và tạo ra cho bằng được Risk ladder ( thang rủi ro ) .
Tại seo các sản phẩm của Tung hứng lại hay gặp lỗi hơn sản phẩm của nhựt bủn, chính là mức độ an toàn là khác nhau trên thang rủi ro này, ví dụ cùng sản xuất bcs nhưng một ông dùng cao su loại 3 , 1 ông dùng cao su loại 1 thì tất nhiên rủi ro rách là rất khác nhau.
Tương tự vậy 1 ông chuyên chiên trứng sắp chết dựa vào thuyết âm mưu thì rủi ro sẽ cao hơn ông loại hẳn những trái ấy ra khỏi tầm mắt.

Và như anh đã nói từ dòng đầu: Ko có chuyện 100% ko rủi ro. Tàu vũ trụ là sp đc ap chuẩn rủi ro gần như 99,99 % trên thang rủi ro nhưng vẫn có thể nổ tung. Tuy vậy chắc chắn nó an toàn hơn chiếc xe máy.

Trường hợp này người ta ko gọi là rủi ro nữa mà gọi là " Sjnh nghề tử nghiệp - Số phận "

Mà đã là số phận thì bận tâm đến nó làm gì. KỸ cỡ nào đj nữa tới số thì vẫn phải chịu - việc này miễn bàn!
Đệ nhé !

11 Likes

Chào cả nhà ngày mới, chúc mn chém gió vui vẻ ạ

7 Likes

image
Tỷ giá hnay

9 Likes

:heartpulse: :heartpulse: :heartpulse: :heartpulse: :heartpulse: :heartpulse: :heartpulse: :heartpulse: :heartpulse: :heartpulse: :heartpulse: :heartpulse: :heartpulse: :heartpulse: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:
Hà Nội lại mưa xuân nhỏ rồi :slight_smile: anh chị em làng trứng sắp cân số lượng của đầu cầu HN-HCM roài nè :heart_eyes:

8 Likes

Hong hiểu vế sau lắm ạ

6 Likes