1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Af = À đó dk

5 Likes

Ờ nhể, Thông mjnh! :smile:

6 Likes

Á A À người trong làng còn loạn, người ở ngoài chắc ung thủ luôn.

6 Likes

kkk có thư ký lo ạ

7 Likes

:laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing:
Nghe sự tích LOI =>> PXL chưa

Trí tưởng tượng của chị hay đi chơi xa lắm :laughing:

5 Likes

Này e tin c kkk

5 Likes

Ờ đk khen e thông minh là biết mình chưa sai rồi, nhưng vẫn pải xác nhận lại cho chắc :slight_smile: Chữ với nghĩa chị hay bị loạn lắm

6 Likes

Sai thía lào đc, nhìu khi Thơ ký hoặc ace Từng bị lùa trong quá khứ ko bít chừng kkkk

Bởi ta nói … cùng 1 trái Trứng mờ Thời Điểm tham gia khác nhau thì kết quả cũng sẽ rất khác nhau :smirk:

• Andjku
6 Likes

Tô mỳ @TommyJerry cứ suốt nghe nhạc khánh ly rùi Tjm chớ ko ý kiến giề à em mềnh ?:disappointed:

6 Likes

Thời điểm đâu phải ai cũng biết đâu là tốt nhất ạ? Thôi thì rãi đinh.
Sáng nay F247 bị gì đó, em khó trả lời quá.

6 Likes

E hóng hớt học hỏi thôi chứ ko có ý kiến gì ợ :joy:
Mời a mềnh ly :coffee: :smile:

6 Likes

Khó Typing thì mình Post ảnh cũng đc nà Sixme madam :grinning:

7 Likes

Kỹ năng mua của em kém cực, em ít khi mua được giá đẹp trong phiên á

7 Likes

Em post full không che một lần rồi Ka và biết mặt rồi nên không có gì để post nữa.

7 Likes

Thế thì mình post cái Lưng :kissing:
Chớ rảnh rỗi táy máy tay chân lại đua theo Á thì căng đới :scream:

7 Likes

Thôi để ace tập trung canh À đi ạ. :kissing_heart:

5 Likes

Chuẩn! :grinning:
Ko vội ko tiếc - vạn sự tuỳ duyên :innocent:

8 Likes

Có rất nhiều bạn, trẻ có, trung tuổi có, lớn tuổi có … trước khi bước vào thực chiến thì đều chiên Trứng ảo hoặc bỏ 1 số tiền nho nhỏ để chiên Trứng. Kết quả là họ chiên khá hay và thành công :partying_face:
Thế nhưng … Khi chính thức bước chân vào Trứng trường chiên thật và bỏ số vốn đáng kể thì tình hình lại thay đổi, thậm chí tồi tệ …:disappointed:

Ace Làng Trứng ai giống vại thì chia sẻ trải nghiệm nhé

Câu hỏi đặt ra:

Tại seo khi chiên Trứng ảo - chiên vốn nhỏ thì lại thắng dễ nhưng khi Chiên Thật - Chiên Vốn lớn thì lại thua te tua? :thinking:

Mời Thơ ký @Nguyen_Dien , mời Ace :hugs:

8 Likes

Em lấy kinh nghiệm từ bản thân em, tháng 11/2021 em mới bắt đầu buôn chứng, lúc đó vốn của em là 20 triệu, e có nhìn chart kiểu là con này giá xuống mua, e mua hpg kbc gọi là hàng cơ bản. Sau 1 tháng em mua lời được 2 triệu. Em thấy tốt quá hơn hẳn ls ngân hàng thế lad em ném toàn bộ tài sản của bản thân vào. Lúc đấy số tiền lãi/ lỗ lớn quá , sự biến động làm em mất bình tĩnh, lúc đó thực sự em ko biết gì về ptkt, e mua theo brk. Lãi tưởng mình đúng, thêm nữa ko biết ttck như thế nào, ko biết giá đấy nó đã tăng bao nhiêu lần trong 1 năm,… rất ngây thơ :frowning:

6 Likes

Em Xin phép đại ka và mời cả nhà cùng tham gia
@Ilifetowin @Khang_buivan @ngaydepseden @paulustran @AresKingStock @Blue_Ocean @Canh_Vo @Ltl @Tongquan @Hoai_Nam_Tran @Nhanhnv @MinhGia @NPN1989 @NamVN @R10

7 Likes