1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Thế bạn e nó lùa gà nó show lệnh em mua theo chết dở sao :crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face:

2 Likes

Chỉ báo 5 dòng kẻ dạo này tỉ lệ chánh xác cao ha. :stuck_out_tongue_winking_eye:

3 Likes

hong biết mai sao ạ kkk

5 Likes

nó lùa gà nhưng lệnh trong đth nó mà, mở app ra show hẳn hoi kkk

3 Likes

Quan trọng là ng bạn đó ntn và có đáng để mình tin mà mua theo họ hay k nữa a…

4 Likes

Đề tài thú vị :face_with_monocle:
Rất nhìu Trứng thủ mở miệng ra là bẩu người khác lùa gà … Vại:

Theo ace Làng Trứng thì 1 trái Trứng hội tụ các đặc điểm nào thì được xem có dấu hiệu là Trứng đang Lùa gà ? :nerd_face:

Mời đệ @Ilifetowin mời Thơ ký @Nguyen_Dien , mời Ace :hugs:

7 Likes

Em xin phép đk, xin phép tag tên cả nhà nhé @ngaydepseden @NamVN @Blue_Ocean @Canh_Vo @khigias2 @KimBum @NPN1989 @paulustran @MinhGia @mr_phenomenal @Hoai_Nam_Tran @Tongquan @thichthinhich @Lucy0396

8 Likes

Theo em thì cố tình tạo thanh khoản đột biến, giá tăng r úp bô thôi ạ :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Quan trọng là trái trứng đó chả có vẹo gì từ nội tại :relieved::grimacing:

2 Likes

Em thì thấy trái trứng đc PR nhiều quá, từ group này sang group khác, trong khi doanh nghiệp thì thua lỗ, tài sản thì ko có gì, vay thì nhiều, nhưng đc PR lên chời kkkk

4 Likes

Em xin ý trả lời một vài ý ĐK: đó là trứng vùng đỉnh, đã tăng giá quá cao so với nền đáy, giá trị thực; hoặc trứng đang giảm từ đỉnh nhiều nhưng tăng so với đáy còn cao; đặc biệt là trứng rỗng ruột chuyên in giấy xào nấu báo cáo, vẽ dự án để chơi đếm 5 10 để đánh cổ :innocent:

3 Likes

Em nghĩ nó phải có vài yếu tố như sau:

1. Giá cả trước thời điểm lùa phải khá thấp và ổn định nhưng vẫn có thanh khoản để “chồn, cáo” tích trữ sẵn số lượng lớn.
  2. Số lượng cp trên thị trường nếu ít thì dễ thao túng hơn. Nhưng không phải yếu tố bắt buộc.
  3. Nó phải có một câu chuyện, một dự kiến kích thích mạnh mẽ đàn gà, có thể là quỹ đất khủng giá chục ngàn tỷ hoặc EPS cao khủng khiếp, hoặc sắp chia cổ tức cực khủng, tăng trưởng doanh thu, lợi nhuận cả ngàn %… nhưng trên thực tế nó hẳn là thiếu yếu tố nội tại, tồn tại một khuyết điểm hay rủi ro gì đó mà người mới thường không để ý đến hoặc bị cố tình lấp liếm đi. (Một phần của sự thặt không phải là sự thật)
  4. Hẳn là phe chồn cáo phải có sự đồng thuận nhất định để đẩy giá lên, tạo tâm lý sợ bỏ lỡ. Trong quá trình giá lên tin tốt sẽ ra liên tục. Mọi ý kiến phản biện sẽ bị troll thừa sống thiếu chết.
4 Likes

Mai tiếp tục nhé :joy:
hình ảnh

2 Likes

Trái trứng lùa gà là trái trứng không còn tiềm năng tăng giá. Biểu hiện điển hình: thường xuyên có những pha buff ảo hoặc đỡ giá nhiều khi còn lố bịch của lái.

3 Likes

Ace trả lời khá nhiệt tình nhưng chưa có câu trả lời nào đơn giản và rõ ràng cả . Có vẻ ace chưa hiểu rõ câu hỏi.

1 trái Trứng có những đặc điểm nào ?

Tức là phải liệt kê rõ ràng từng gạch đầu dòng đặc điểm của trái trứng đó

Ace lại đang kể quá trình lùa gà của nái :weary:

Anh ví dụ nhé:

Trứng làm ăn thua lỗ nặng Kéo Dài mờ giá lại tăng mạnh ko rõ nguyên do

Rồi mời ace trả lời lại :weary:

7 Likes

Có được lấy ví dụ trực tiếp cho sinh động không dk? ví dụ này được không dk

2 Likes

No no … Man :sweat:

Cứ nêu đặc điểm là đc nà :grimacing:
Ví dụ như:

Trứng vướng vào rắc rối pháp lý mờ vẫn tăng mạnh với các thuyết âm mưu bủa vây …

Chẳng hạn :weary:

4 Likes

chết thật, em nhầm, xin lỗi bác luc thien nhé.

4 Likes

May em ko cầm nhầm can Xăng :cold_face:

2 Likes
  • Thanh khoản thấp
  • Thị giá nhỏ
  • Vốn hóa bé.
    Em xin phép hết câu trả lời.
3 Likes

Ko chuẩn! Đó có thể là trứng phù hợp để làm gì đó … chứ bản thân nó chưa chắc đã ĐANG mang đặc điểm lùa gà :unamused:

5 Likes