1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Thanks anh, đợi câu trả lời tiếp theo ạ, câu hỏi này hay ghê

4 Likes

Dạ trứng có tỷ lệ vay/vốn csh cao

trứng thanh khoản thấp nhưng tăng thì lên nhanh, xún thì ko có thanh khoản

trứng được quá nhiều người PR, diễn đàn, hàng xóm, brk nào cũng nói đến

5 Likes

cái này liệu có phải là quá trình đang lùa của lái hay đặc điểm của trứng được chọn bác

4 Likes

dạ cái đó là bước lùa ùi bác kkk

4 Likes

Nói seo ta … Anh ví dụ rùi mà … thế này nhé … em mở cà phê ép, em chọn 1 trái trứng, em mở tra cứu nó, em tra cứu 1 hồi em kết luận " Nó đang lùa gà " … vậy nó " toát ra " các đặc điểm gì để kết luận như vậy ? :weary:

P/s: Cùng 1 trái trứng có thể lúc này nó mang đặc điểm lùa gà , nhưng lúc khác nó lại mang đặc điểm … doạ gà … Hi vọg ace thật sự hiểu câu hỏi

7 Likes

Thế nghĩa là FA be bét , các chỉ số tài chính đi ngược với quy luật của tự nhiên. :thinking:
Em bổ sung ý câu trả lời ở trên nhé dk

4 Likes

Ok … fa be bét, các chỉ số tài chánh đj ngược quy luật tự nhiên nhưng chưa chắc đã là lùa gà nếu …?
Nếu gì ? :smirk:

6 Likes

Em cần sự trợ giúp.
nếu làm sao bác @Duduconxanh?

5 Likes

Si nghĩ đơn giản nhất có thể nà :weary:

6 Likes

nếu không có kỳ vọng a

4 Likes

Lý do gì lượng hoá đc ấy đệ :cold_face:

6 Likes

khó thật, nếu fa tan nát nhưng không lùa gà nếu vẫn chia cổ tức bằng tiền mặt đều cho cổ đông :thinking:

4 Likes

Fa tan nát mà chia cổ tức thì đích thì khả năng cao là lùa gà đới … đệ cứ thjk nói ngược ghẹo quynh :rofl:

6 Likes

đợi câu trả lời của dk thoai :smiling_face_with_tear:

3 Likes

Thì đệ đc 1 câu rùi đó:

• Fa tan nát vẫn công bố chia chác :crazy_face:
7 Likes

có ví dụ điển hình nào ko anh, cho bọn em theo dõi diễn biến giá của nó?

5 Likes

Em bổ sung thêm ý nữa ĐK @Andjku , thêm đặc điểm trứng đó nữa là:

• Giá đã tăng quá nhiều lần rồi, giao dịch rất sôi động, xanh tím nhìn rất phê

• Trứng giá tăng cao, giao dịch sôi động, chart rồng rắn xanh đỏ vào điểm break múc, bùng nổ theo đà, PTKT nhìn vào là hết sẩy :sweat_smile:

• Kỳ vọng vĩ mô, dự án tiềm năng, thông tin tốt được mang ra nói rất nhiều… khi giá đang ở trên đỉnh cao :grin:

4 Likes

Ahjhj … No :stuck_out_tongue_closed_eyes:

5 Likes

Chiều tăng là vại dù chưa đủ … thế chiều giảm thì seo? Giảm có lùa gà ko? Và nếu có thì thuộc những trường hợp đặc điểm nào ? :thinking:

6 Likes

Giảm mạnh từ đỉnh nhưng vẫn có lùa gà, vd Đào và Lô.

• Giảm mạnh từ đỉnh.
  • Thanh củi cực cao.
  • Tình hình làm ăn chưa có lối thoát, chia chác ầm ầm.
  • Các topic mọc lên nhiều và thu hút dc lượng lớn ng xem.
    Em xin hết :grimacing:
4 Likes