1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Từ đỉnh … :stuck_out_tongue_closed_eyes:

5 Likes

Ấy em lộn :joy:

2 Likes

Sau một hồi tàu ngầm, chắc em phải chờ kết luận của chủ Top thôi. Thấy ACE đưa ra các dấu hiệu thì thấy hàng nào cũng là lùa gà. ACE thử soi vào con hàng mình đang cầm xem có thấy có các dấu hiệu đó ko. ? :sweat_smile:

2 Likes

Ừa … Soi đj :kissing_smiling_eyes:

4 Likes

em phải vào cafe f để soi lại hàng của mình có lọt danh sách đen không, vào xong tự dưng cảm thấy sao sao ấy ạ.
57DCFC40-B0F1-436E-AE01-FF7725D4ECAB

3 Likes

Chiều giảm thì vẫn có ĐK, ví dụ là:

• Loại trứng làm giá theo chu kỳ nhiều năm, đã xong một chu kỳ tăng xong rồi vào chiều giảm, và sẽ nằm im dưới đáy nhiều năm chờ thời đánh lên lại

• Trứng có nguy cơ phá sản hay hủy niêm yết, dính pháp lý, chủ tjch hay nái tháo chạy cho xong dù giá giảm thấp hơn

4 Likes

Ui … thế chắc Quynh hông dám tổng kết đâu … kẻo … :cold_face:

3 Likes

Chưa có kết luận cuối cùng mà. Biết đâu chủ Top bảo các dấu hiệu trên đều sai, thì hàng mình lại KHÔNG SAO. :joy: :joy: :joy:

4 Likes

Không sao dk, em chịu được
image

3 Likes

Tóm lại những ai nghĩ trứng tăng mới bị lùa là sai lầm. Tăng hay giảm đều có thể bị lùa … :clinking_glasses:

Rời quá xa giá trị thực thì đều có thể bị lùa kể cả đó là Trứng cực tốt

• Andjku
8 Likes

Thế nên em có dám rời khỏi màn hình đâu, đang chờ kết quả . Hồi hộp thật.

3 Likes

Ông lão ấy kết luận rồi đấy. Đọc kết luận xong thấy mình ko biết là gà, là người lùa gà hay gì luôn :sweat_smile:

4 Likes

Ngắn gọn thía thui, Ace tự ngẫm tiếp , ko dám giải thjk rõ ra đâu :weary:

6 Likes

image
Tự cảm thấy nghi ngờ với chính mình, có khi mình đang là con gà ú nụ.

5 Likes

Thế này là yên tâm rồi. Hàng của em toàn hàng chuẩn. Đơn giản vì em đâu có biết giá trị thực của nó đâu. May quá các dấu hiệu ace nói ở trên đều ko có trong kết luận của chủ Top. :rofl:

4 Likes

Yên tâm đê, hàng mình toàn hàng chuẩn. Vì nó KHÔNG QUÁ XA GIÁ TRỊ THẬT. Cứ tự an ủi là: Giá đó cũng được, rẻ hơn giá trị thật của con hàng này theo định giá của bản thân. :joy:

6 Likes

Nhưng cái quan trọng là bản thân có định giá đc đâu. Toàn bọn lùa gà nó định giá hộ. :thinking:

2 Likes

Có những Trái Trứng thậm chí còn ko có nổi giá trị thực, loại này thì 100,200 đ cũng là lùa ( Đùa ):crazy_face:

Cơ mờ giá trị thực nó lại là 1 biến số nhé :face_with_spiral_eyes:

8 Likes

Hóng bác Andy. Khai sáng cho anh em, để anh em biết đường tránh bác ơi

6 Likes

Thật ra các ý kiến của @NamVN và các bạn khác đều đúng cả đó em ợ, đó là các chi tiết … còn cái anh đưa ra là Quy luật em à :relaxed:

7 Likes