1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Vấn đề này phức tạp quá chị ạ kkk,

3 Likes

Ko sao em, cứ nêu 1 cách đơn giản em nghĩ nà

6 Likes

cái vấn đề thế nào là rủi ro - risk nó cũng phức tạp và tùy từng người rồi , thế nào là return - bao lâu mới return được nó cũng tùy từng người nữa

4 Likes

Nghe hên xui em nhể :joy:

6 Likes

Em trả lời rõ ràng, mạch lạc.

Thường anh thấy nhiều người hay hô hào all in một số cp HR-HR rồi nêu ví dụ các mã xyz tăng bằng lần. Nhưng thật ra đó là cái bẫy thống kê người sống sót. Còn đa số trường hợp đều nuốt quả đắng.

Tặng em cái bánh.

8 Likes

Nhờ Thơ ký ghép phần câu hỏi của anh và phần trả lời của @NamVN và đưa qua " Làng Trứng … " để lưu nhé :kissing:

6 Likes

Dạ vâng ạ

5 Likes

Nghe có vẻ triết lý nhưng lại dễ hấp thu :laughing:
Diễn đạt mạch lạc => 10đ về chỗ chờ mai VNI trả thưởng bằng cây nến xanh dài to mập :relieved::relieved::relieved:

7 Likes

Khuya hóng Đao chon ngày dòm in đếch! :unamused:
Lòng thì tự hỏi seo Đếch đếch được như Chon? :disappointed:
Nếu mờ đếch đc như chon …:pensive:
Thì bèo cũng phải vuông tròn ngàn ba … :joy:

• Andjku

( Internet )

7 Likes

Dạ e nói thời điểm htai thôi ạ, cũng ko phải gom hết tất cae penny để nói nhưng tốt nhat tránh xa

6 Likes

Chúc cả nhà ngày mới may mắn, bà c Diên nay mua Mực đc đới

6 Likes

Vẫn sai em, coi lại truyện " thấp - rẻ - cao - mắc " và đọc lại khuyến cáo cuối cùng ở post đầu tiên em nhé :kissing:

Anh nói em có những trái Trứng " bị gọi là Penny " nhưng thực chất là những Case LRHR Quý Hiếm!:money_mouth_face:

8 Likes

Gần 1 tiếng cuối, s a Đao giờ gdich giống e Vờ ni quá kkk

7 Likes

Hôm nay nhà mền vắng quá, mn ăn sáng trễ dị

4 Likes

Ăn sáng chỉ cần vậy thôi là đủ mn ơi

(Internet)

5 Likes

Chắc nhiều người đang hoang mang style chờ chỉ báo của " năm dòng kẻ " em ợ :grinning:

( Internet )

7 Likes

Con bạn mới hỏi em, giờ sao m, e nói nó m mua hồi nó 101x m sợ gì

3 Likes

Chúc đại ka và anh em nhà trứng một ngày may mắn :hugs:
@khigias2 chị chưa hiểu thế nào là penny luôn, dưới 10 à :grin:

5 Likes

Ở Mễ dưới 1 ubs thì gọi là penny , còn ở Làng ta thì dưới 10k em ợ ( anh thấy họ nói nhau vại ) :sweat_smile:

Còn với anh thì ko có khái niệm Penny hay BlueChip … Anh chỉ có khái niệm " Trên hay dưới Giá Trị Thực " thôi :relieved:

Trái Trứng giá 2k mờ vẫn trên xa giá trị thực thì cũng vứt :face_holding_back_tears:

7 Likes

Nè nha, mà hong phải tất cả đều xấu, e có đính chính rùi mừ huhu

5 Likes