1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Dạ em đã hiểu dk ạ

3 Likes

Dk cho em hỏi 1 câu được ko ạ:

Giá trị thực sẽ đánh giá tại thời điểm hiện tại đúng ko ạ, nhiều ng hay nói con đó thời 201x-2020 nó có mấy k thôi, giờ v là cao rồi kkkk

6 Likes

Có một sự hài hước ở đây là:

1 trái trứng giá 3k đc bơm thổi lên 30k thì lập tức được gọi là BỜ LU CHÍP … Và dân tình mặc định hỉu rằng Bờ lu chíp là an toàn, là tốt, là cái lọ cái chai … rồi xúm nhau lao vào mua … Tới khi nhận ra ko phải vại thì mọi chuyện đã quá muộn màng :grimacing:

• Andjku
8 Likes

Em ko theo dõi comment của anh sát rồi :neutral_face:

7 Likes

E chào đk @andjku, chào mọi người, chúc mọi người ngày mới vui vẻ. Thèn Đao nó rực lửa là cơ hội mình hạ giá vốn nà.

5 Likes

Dạ e xl dk :frowning:

4 Likes

Tại seo định kỳ 3 tháng ta phải Review lại Trái Trứng và khi có " Biến Cố " ta cũng phải review lại Trái Trứng đang theo dõi hay nắm giữ ?

• Đó là vì Ta cần Xác định lại giá trị thực và tiềm năng của Trái Trứng đó TẠI THỜI ĐIỂM định kỳ hoặc thời điểm biến cố xảy ra
  • :oil_drum: bị loại khỏi Top5 là vì " Biến cố " và :speaking_head: bị đẩy lên thành HRHR cũng là do Review lại

Hãy luôn ghi nhớ câu nói của anh :point_down:

Bởi câu nói này giúp chúng ta có đc sự cân bằng trong cảm xúc, từ đó tránh đc những quyết định mang cảm tính do thjk - ghét :relaxed:

8 Likes

Sới bạc của anh Q :relieved:

6 Likes

Theo a Quạ là chít đó

6 Likes

Là HR-LR bạn nhỉ :smiling_face_with_three_hearts:

6 Likes

Cũng k hẳn, nếu đầu 2021 với những ng mua ở lúc nái nợn gom hàng. Gom chung với tuii nó thì có khi lr hr chứ :smile:

7 Likes

NHưng mà tiếc là mình ko pải là trong đội n nợn, mà mình lại chị là nhỏ lẻ, truyền than nhau để đẩy giá. LÚc nó PR ầm ầm là những người mua rồi bán rồi, lại quay lại và như là bạn biết đấy

7 Likes

Điểm ma mị thu hút của Trứng lởm chính là ở điều này đới :joy:

Nói seo nhỉ:

Trứng lởm có thể tăng tốt hơn trứng tốt rất rất nhiều . NHƯNG … điều đó ko thể biến nó thành Trứng Tốt đc đâu :no_good_man:

• Andjku
7 Likes

Cũng có thể do phán đoán sai sau 1 lần ra flc hạ long chơi mà e quyết định xuống 10k ros-flc đầu năm :rofl:
Sai trong sai thành đúng, vẫn là xuống tàu kịp.

5 Likes

Cơ mờ … Trán em đâu ? :thinking:

5 Likes

xong sau đó đi 1 vòng các dự án của nó, toàn bánh vẽ anh chị em ạ. Chỉ ở cực Bắc còn khả quan, trong vùng tây nguyên đồ về toàn bánh vẽ phân lô bán nền :face_vomiting::sneezing_face: làm ăn cô nhếch

5 Likes

Em hói :face_with_peeking_eye:

3 Likes

Từ trước khi chơi chứng, chị đã biết họ nhà F lởm, vì ko có cảm tình khi chiếm đất xây dựng, xây dựng phá vỡ cảnh quan, nên ko bao gờ mua f

9 Likes

Ùi … Hói đẹp nam tính mờ ! :relaxed:
Trán đâu :sweat_smile:

( Internet )

7 Likes

Chào các huynh các tỉ . Ngày mới tốt lành !

6 Likes