1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Hê nhô đệ, đi đâu cho mệt mỏi, ở đây chơi với tỉ đi :heart_eyes:

4 Likes

đệ đi chụp ảnh

3 Likes

4 Likes

Càng ngày lên tay nhiều rồi :grin:

5 Likes

Quan tâm fet hay down làm dech gì vì nó chỉ là công cụ tay to hù nhỏ lẻ :rofl: . Cái cần quan tâm là cách sử dụng công cụ này của tay to thôi :joy:
Ps: hôm nay ko có gì phải lo cả, đây là đoạn rũ cuối trước quá trình đi lên của VNI . Giờ là đoạn nhặt nhặn thôi :slight_smile:

5 Likes

Ui … Lần đầu tiên thấy Lão Đệ Lạc quan trước màu đỏ :smiling_face_with_three_hearts:
Ok Lão đệ, đọc khẩu quyết và chiến cùng Quynh nào:

Mua …

:tumbler_glass::tumbler_glass::tumbler_glass::tumbler_glass::tumbler_glass::tumbler_glass:

6 Likes

Bữa giờ vẫn lạc quan suốt đó thôi bác. Dự sang tuần dân chúng lại thắc mắc: sao Tây mua trong khi DJ rực lửa :joy:

4 Likes

Đệ có chụp ảnh nghệ thuật bảo vệ môi trường hok ? :roll_eyes:

4 Likes

Kkk để đi vay NH đập hẳn 1 tỏi vào xem có cụt tay nữa k :stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes:

3 Likes

chụp cho huynh hả :smiley:

5 Likes

Oh no … Quynh bụng to chân ngắn đầu … ít tóc … Ko phù hợp :sweat:

Cơ mờ … Bớ chuỵ em làng Trứng … Ai mún bảo vệ môi trường thì đăng ký với @LuBoChungKhoan nhé :face_with_peeking_eye:

3 Likes

em lại nghĩ 1 kiểu khác
@Tongquan vào xem cho em cái, hay là do em trong sáng quớ :joy:

5 Likes

Em vừa lặn xuống biển ATO và tay đã vương tí :squid: nữa rồi Ka ạ.

4 Likes

Chị tôi mua giá đẹp zậy :smiling_face_with_three_hearts:

5 Likes

C tui mua giá lúc nào cũng đẹp, còn bà c vs mền thì thui, hwa e nhập giá 12k2

3 Likes

Lo gì, ve hết giá sàn rồi, rơi là vào tay mình

4 Likes

Đang giá đỏ nhập đi em. Tý nó ngoi lên là có lời đấy :drooling_face::drooling_face::drooling_face::drooling_face:

6 Likes

Minh họa cái hình cho đúng tiêu chí. :stuck_out_tongue_winking_eye:

4 Likes

a có nghe câu muốn đi chợ mà hết xiền chưa kkk

5 Likes

Kkkk nỗi niềm của nhiều Trứng sĩ :face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears: k của riêng ai

4 Likes