1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

image
Hong xiền mình mua kiểu hong xiền thôi ạ

1 Likes

Con ong chăm chỉ :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

4 Likes

Thanh niên chuẩn THỰC CHIẾN REAL TIME :+1:

Goodluck Man :partying_face::four_leaf_clover::partying_face::four_leaf_clover::partying_face::four_leaf_clover:

5 Likes

Tưởng nào về bằng a Hưng lady mới chúc mừng chứ :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Cảm ơn lady :clinking_glasses::beers:

4 Likes

Ngoài đời thật tính anh khá chính diện, nên hồi đó anh viết văn rất tiêu cực, hắc ám em ạ. Với bây giờ cty còn nói sập là sập, mấy diễn đàn ngày xưa anh viết giờ đa phần chìm vào ký ức rồi.

Thường anh không giới thiệu văn học mạng. Nhưng bộ “Quỷ bí chi chủ” viết tốt đấy. Tình tiết truyện hợp lý và lôi cuốn xuyên suốt khoảng 80% độ dài. Còn khi nv lên cấp nhiều quá rồi thì do tác giả chắc tay nên vẫn kéo về đích an toàn. Bạn nào thích thể loại huyền bí, phong cách thế kỷ 19 có thể đọc thử.

Tác giả viết xong cuốn đó thì truyện nhái ăn theo ra quá chừng. Có vẻ bên Trung rất thích class ma nữ giống cái hình trên của đk vậy.

5 Likes

Em có nhớ lần anh kể cô giáo văn định cho anh vào đội tuyển văn :frowning: và anh đã từ chối 1 cách thuyết phục :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:
Vâng, em sẽ đọc, e cũng thích thể loại này, mặc dù có đọc đêm thì phải bật đèn để ngủ :rofl:

3 Likes

Anh và Em đi công viên . ngồi chỗ vắng người . tâm sự tình yêu là hiểu ngay thôi :blush:

Em Chanh là nữ mờ mê Làdy @Tammy.Tr à? :kissing:

:roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:
Sao toàn xưng anh với em thôi :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:

2 Likes

Này ý @07U16 Anh và Em là @Andjku@Tammy.Tr :laughing:

1 Likes

Thời này đj công viên Muỗi chjk chớt … Có nhìu chỗ muỗi ko chjk đc nà :grinning:

Đi bơi là bao k có muỗi nha dk :laughing:

Chắc hồi đó e viết văn hắc ám theo kiểu này phải không?

1 Likes

Bởi vại anh mới yêu cầu Sâu chán đới Làdy :relieved:

1 Likes

Lady nói thử xem bao giờ nó về 2x nhể để canh bán :stuck_out_tongue::stuck_out_tongue:

2 Likes

:unamused:

5 Likes

Khi nào tới thì tui báo nha :relieved:
Còn khi nào thì…sao biết dc :smiling_face_with_tear:
Tammy k có hàng này nha :relieved:

3 Likes

Tiền bạc k sòng phẳng là say goodbye lẹ nha :relieved:

4 Likes

Vấn đề là tay vào lệnh trước hay báo ra trước lady à, còn tiền bạc ko sòng phẳng thì ứ biết được

1 Likes

Điều ước của a khủng long :sauropod:

1 Likes