1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Tiềm năng ăn bằng lần đây @Ilifetowin @Tammy.Tr @07U16 :roll_eyes:

2 Likes

Dk nghĩ sao mà em để mắt tới ông này? :relieved:
Nợ nần chồng chất, 7 hứa hết lần nọ tới lần kia…
K sòng phẳng tiền bạc thì em k chơi.
Cả ngoài đời cũng vậy :relieved:

2 Likes

Thế là ô này định sử dụng kiếm pháp thứ 5 trong bộ 5 kiếm pháp à ka, nãy e mới lục đọc bộ 5 kiếm của Độc cô cầu bại ka viết.

3 Likes

Ko có nhiều thành viên chịu khó đọc hết Làng Trứng truyền kỳ … :relaxed:

2 Likes

Nhưng đang lỗ nhăn răng thì sao IPO dc dk?
Em cũng đọc nhiều nhưng em lại mau quên :smiling_face_with_tear:

3 Likes

Hỏi khó quá anh seo trả lời đc :unamused:

( Internet )

3 Likes

Vậy mà cái thèng sin gà po nào đó định giá vnz tỷ đô :rofl::rofl::rofl::rofl: thèng đó cũng ảo tưởng sức mạnh lắm :rofl:

2 Likes

Chưa bằng vụ định giá Khỉ hái dừa đệ à :joy:

3 Likes

Đọc báo :disguised_face:

4 Likes

Trứng biểu SideWay Up mờ nhìu nhơn tài xuất hiện quá @Tammy.Tr:smiley:

( Internet )

3 Likes

Đọc báo :nerd_face:

5 Likes

Thêm 6 tháng nữa chắc còn mỗi cái mũ BH màu xanh. :sweat_smile:

3 Likes

Mỹ Tâm @Tammy.Tr giờ cũng có nhiều đk với boss rùi, ko còn nhìu thời gian dành cho Fan hâm mộ Làng Trứng nữa :face_holding_back_tears:
Trước like cho Andy đk nhìu nhất Làng, giờ thiếu tận 4,5k like :disappointed:

3 Likes

Bác già rồi. Thanh niên kia trẻ, khỏe hơn. :crazy_face:

3 Likes

Dk k thấy bộ đếm có vde à?
Em làm sao mà ít hơn anh Tommy hơn 2.2k likes nhỉ?! :roll_eyes:

3 Likes

Đây nhé Andy đk like Làdy nhìu nhất nhé :triumph:

3 Likes

:roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:
Anh Tommy nhất, dk nhì mà :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:
Mà thôi k quan trọng, em nhường các anh chị em guột khác của dk thứ hạng…
Cái em thấy rõ ràng nhất, là dk vẫn thiếu của em 100 likes :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:

2 Likes

Khi tuổi già đôi khi sẽ có những Giận hờn vu vơ. Em chấp làm gì :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

2 Likes

Giờ chứng biểu nhích lên, “chiên gia” bốn phía khoe lãi như mây tụ, rất dễ kích thích tâm lý sợ bỏ lỡ. Kiểu một người nói thì chưa thấy gì, nhưng người người đều khoe và dụ thì dễ bị lung lạc. Nhưng em nghĩ càng như vậy thì phải càng cẩn thận, nếu đã có sẵn hàng ngon chưa tăng nhiều thì ngồi xem diễn biến, nếu chưa mua thì không nên đua đòi đu theo những con đã tăng giá. Còn như người khác hô chuyện mua vì kỳ vọng tương lai gì đó trong khi doanh nghiệp thua lỗ, thất tín, có nguy cơ dính pháp lý… thì đơn giản là mình có lựa chọn tốt hơn, việc gì phải đâm đầu vô.

Mà cái nhà bạn trong hình khoe lãi nhìn thô quá anh. Em thấy dân mình xây nhà dễ gặp tình trạng trang trí quá mức, tân cổ giao duyên, đông tây kết hợp nhưng cuối cùng ra toàn gien lặn a,b hoặc quên những thứ rất cơ bản. Dạo trước có lần cty tổ chức tiếp thị biệt thự sân vườn bên bờ sông. Nhìn bên ngoài có vẻ rất hào nhoáng, nhưng em xem bản vẽ rồi hỏi: “Làm sân vườn, hồ bơi, quầy bar, phòng giải trí cho đã mà sao tầng trệt không có WC.” Xong cái sale đứng hình luôn.

2 Likes

Em rất tiến bộ :clap:
Nói thật lòng là ban đầu anh ko đánh giá cao em, nhưng càng về sau em càng có những thể hiện ngày càng tốt hơn :+1:

Có lẽ nghiệp trứng hợp với em đó :relaxed:

4 Likes