1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Cảm ơn anh!

Thật tình là trong khoảng thời gian đầu chiên trứng em mắc rất nhiều sai lầm và đáng sợ nhất là không biết do đâu mà sai, cứ nghe mấy trang tin tức khuyến nghị suốt, fomo, đu đọt đủ kiểu. Giai đoạn đó em chưa banh xác đơn giản là vì còn nhát tay nên không dám đổ nhiều tiền vào thôi.

Sau này tàu ngầm rồi tàu nổi mấy topic của anh thì cách suy nghĩ về việc chiên trứng của em có sự thay đổi căn bản. Vẫn mắc sai lầm nhưng sau mỗi lần vậy sẽ cố gắng tổng kết lại do đâu mà mình đưa ra quyết định không chính xác. Tâm lý hơn thua, muốn lãi nhanh cũng nhạt bớt. Tới giờ thì tuy em chưa giỏi việc chọn trứng ngon, nhưng cũng khó dính bẩy trứng lởm hơn.

5 Likes

Thế ban đầu dk quánh giá e s dk ơi kkkk

2 Likes

Em cho tới bây giờ là kiểu " nước lợ " , nửa mún theo Pp của anh, nữa vẫn chưa thoát khỏi sự khống chế của Trường phái Xanh Đỏ.:sweat_smile:
Mà em đừng buồn! Ko phải riêng em đâu … có rất nhiều bạn khác đang sjnh hoạt trong làng Trứng cũng như vại :rofl:
Anh nghĩ em cần thêm thời gian và trải nghiệm để định hình phong cách và PP :relieved:

4 Likes

Dạ cám ơn dk ạ hihi

Dk nói chuẩn ko cần chỉnh luôn ạ, nhưng nhờ dk e mới định hình đc nghiệp chiên cần gì á

3 Likes

Cái này ngừi ta gọi là thao túng tâm lý mà cái này xuất hiện từ hồi đa cấp,

5 Likes

Chúc cả nhà ngày mới vui vẻ

image
(internet)

3 Likes

Sáng nay vừa mở mắt thấy comment của em mà chị cười dã man :rofl:

2 Likes

Cmt gì mà cười hừm

3 Likes

Chúc cả nhà ngày tràn ngập tình yêu :heartpulse: :heartpulse: :heartpulse: :heartpulse: :heartpulse: :heartpulse: :heartpulse: :heartpulse: :heartpulse: :heartpulse:

3 Likes

Dk nói e hở :relieved:
Chúc mừng ai nắm giữ hàng đợt này sẽ có lời đậm trong trend tăng ngắn hạn này —- 11xx :penguin: hope :sunglasses:

1 Likes

Nay mở Loza ra nó hỏi bộp câu “Hôm nay bạn thế nào?”. E bốp lại ngay “THế nào là thế nào, nay trời thì nóng mà chỗ tao không bị cúp điện, tao đang vui!”, đấy ka @andjku và mọi người thấy niềm vui của e đơn giản không? CHúc mọi người ngày mới nhiều niềm vui.

3 Likes

Ui … Em thì tầm cao thủ rùi. Anh hiện giờ hiệu suất đầu tư còn kém cả em và Làdy @Tammy.Tr :sob:

2 Likes

Hic, dk xạo k à :triumph:
Giấu bài hay gì :triumph::triumph::triumph:
Em gồng cả tháng, đau bụng đau đầu, khó ăn khó ngủ… chỉ bằng 2.5 ngày của dk thôi :triumph::triumph::triumph::triumph:
Ấy mà nói chứ 2 đứa lời nhiều là em mua ít lắm :smiling_face_with_tear:
2 đứa mua nhiều hơn thì ôm cũng hơi lâu, dc cỡ 8% thôi, nên em k show :relieved:
Anyway, theo em là Index sẽ k qua 11xx. :relieved:

4 Likes

Dk lại khịa e với lady :rofl::rofl:
Em chỉ mổ gà ăn may là giỏi chứ cùi bép lắm dk ơi :smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear:
Nào rờ mua rùa như dk mới gọi là chuẩn :kissing_smiling_eyes:

3 Likes

Ơ … Anh khen thật mà :slightly_smiling_face:
GIAI ĐOẠN NÀY hiệu suất đầu tư của em cao hơn anh mà :face_holding_back_tears:

4 Likes

Hic, em thì mồm mép mạnh mẽ thế thôi, chứ cũng nhát tay lắm :smiling_face_with_tear:
Mua con gì là nghiên cứu, theo dõi mấy ngày mới xuống tiền :smiling_face_with_tear:

4 Likes

Thế cá kèo đi lady nếu tới 11xx lady mời đi ăn tối nhé :roll_eyes:

2 Likes

Nên cá là nếu vượt 1100 thì Làdy nhận lời đj ăn tối với em :grinning:

2 Likes

Dk quên là em k có sở thích ăn uống hở?! :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:
Ok, kèo đi bơi nha @Ilifetowin :relieved:
Lâu lắm gồi em k có bạn đi bơi cùng :relieved::relieved::relieved:

4 Likes