1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Ủa mà sao cứ tôi vào là Mỹ Tâm trốn đâu mất nhỉ?

3 Likes

Mỹ Tâm đj mượn STK của Mommy để tranh thủ " nhặt vàng rơi " rùi :laughing:

4 Likes

Có đôi khi nó mún thể hiện sức mạnh nhưng tiếc là học nghệ chưa thông thui …😮‍💨
Chớ ai nỡ lừa @Tammy.Tr :pleading_face:

3 Likes

Thôi không chọc em nó nữa. Lỡ em nó giận bỏ room này, chạy qua nhập bọn KLL thì toi công dạy dỗ :smiley:

3 Likes

Ôi … Thế thì đúng là cần rút kinh nghiệm sâu sắc 🥹
Cơ mờ chuyện qua rùi bỏ đj bạn :coffee:

4 Likes

Có 2 loại bạn thân cần tránh xa: 1 là bán đa cấp, 2 là broker :joy:
Thường người ta sẽ nghĩ mình là bạn thân, nó sẽ ưu ái cho mình nhiều nhất :laughing:

4 Likes

:sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:
Em lo luyện chữ viết chứ hơn nửa năm toàn laptop với smart phone chữ xấu quá :joy: Tầm này ôm luôn chứ mua bán gì nữa đâu mà em coi làm gì :sweat_smile:

Em luôn quý anh @Andjku@Phuc_123
K chỉ là việc mua bán cp mà còn là chuyện cuộc sống nữa.
Và tất nhiên có anh Tôm Mỳ anh Cambo anh Ví Dày nữa. :relaxed::relaxed::relaxed:

4 Likes
4 Likes

Chúc cả nhà 1 ngày tốt lành… em đi làm ít bia cho mát đây ợ… hehe

6 Likes

Em thấy cũng bình thường dk. Em vẫn kể cho đám bạn em nghe đó thôi mà tụi nó cũng k nghe em, vô đây xách dép theo dk học hỏi. Em k thấy xấu hổ gì về chuyện đó hết. Quan trọng là em vẫn cố gắng sửa chữa sai lầm quá khứ chứ k có bám cha mẹ là mừng rồi dk :yum:

3 Likes

That sounds great! Brave girl ! :bouquet::coffee:
image
( Internet )

6 Likes

Xin lỗi em. Anh quá lời rồi.

4 Likes

Có gì đâu nè anh. Với đứa thiếu thực tế như em thì phải nói thẳng nói thật em mới hiểu dc. Nhẹ nhàng như Andy đại ka em có hiểu liền dc đâu :sweat_smile:
Hồi đó k có anh thì chắc em cũng k tới bờ dc sau 3 năm đâu nè.

5 Likes

Òi … làm bữa giờ cứ tưởng vì em " xài " mất của hồi môn nên …lỡ hẹn … đành tránh mặt anh @Phuc_123 chớ ? :crazy_face:
Hoá ra là đại ka mờ em hay nhắc tới :blush:

6 Likes

Không dk, ng em hay nhắc tới là anh làm cùng cty cũ của em hồi còn ở DCL.
Anh @Phuc_123 là do em mất điện thoại nên mất số dt của ảnh. Ô chat của Vietstock cũng đóng mất tiêu nên em k vào đó xin lại số ảnh dc :joy: Sau đó em đổi số mới luôn nên ảnh k kiếm lại em dc :sweat_smile:
TYA là hàng ruột của ảnh đó Andy đại ka!

5 Likes

Mừng cho em! :bouquet:
Cơ mờ seo anh Chả có " trái Trứng RUỘT " nào hết nhỉ? :rofl:

6 Likes

Thì như anh nói khúc trên, trứng nào cũng có thời đó :relaxed:

5 Likes

TYA thì tui ôm đoạn 2012-2019 nhưng mua vào bán ra chứ không ôm 1 lèo. Tôi cũng không có trứng ruột nào hết các bác ơi. Mỗi năm lại phải kiếm hàng mới :smiley:
Hồi đó tui còn thách Mỹ Tâm cầm hàng được 6 tháng. Mà không ngờ cô ấy cầm hẳn 4 năm luôn các bác :smiley:

6 Likes

Do em bận việc. Ngồi ngay trước bàn sếp, làm gì dám mở bảng điện lên coi đâu :joy: Hồi đó hầu như không quan tâm tình hình trứng luôn :sweat_smile: Chỉ chờ lấy cổ tức thôi.

5 Likes

Tâm lý người mới lỗ là mong kiếm lại được nhanh, mà càng nhanh lại càng chết, tuổi 26 chưa trải đời chưa hiểu chuyện, nên tôi mới dùng chiêu khích tướng đó bác à.
Cũng có vài ng bạn lỗ lớn xong tìm tôi học hỏi, mà tôi bảo về học đọc báo cáo tài chính cơ bản xong đi rồi quay lại tôi chỉ tiếp, mà đều 1 đi không trở lại, chỉ mong tôi nói nhanh 3 chữ cái :joy:

5 Likes