1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Uầy, răng đẹp :grimacing:

4 Likes

@Phuc_123 :rofl::rofl::rofl:
@Andjku hết thiệt rồi đó Andy đại ka!

7 Likes

10h sáng nay em đi ra mắt nhà tuyển dụng đây. Bà con chúc em may mắn đi nào :smiling_face_with_three_hearts:. Lâu quá không đi pv nên em có phần hơi run :sweat_smile:

6 Likes

image

5 Likes

Chúc e may mắn nha e gái

5 Likes

:grinning: :four_leaf_clover:

5 Likes

Chúc em bình tĩnh, tự tin, chiến thắng… :grin:

3 Likes

Thư giãn ngắn: Giảm so với gì ? :thinking:

image
( Internet )
A:

• B nè năm nay quả là khó xơi mài nhỉ :worried:
    B:

• A:
  • May mờ cuối năm rồi nghe lời tào lao của mài tránh xa tứ trụ bđs - bank - chứng thép và đám cp tốt xấu giá trên mây , chớ ko giờ là toang hoang rùi :pleading_face:
    B:
  • Mừng cho mài :handshake:
    A:
  • Cơ mờ … giảm sâu thế rùi theo Mài thì giờ mua vào được chưa? :smiley:
    B:
  • Giảm sâu? :unamused:
    A:
  • Ừ … Có trái Trứng giảm 50 % hoặc hơn nếu tau ko lầm … nhìn ngon ngọt phết :yum:
  • Mà mài nhìn ánh mắt đó là seo? :frowning:
    B:
  • Giảm sâu so với gì? Đỉnh ? Hay đáy? :triumph:
    A:
  • Thì tất nhiên là đỉnh. Đáy thì liên quan giề? :joy:
    B:
  • Sao lại ko liên quan? :smirk:
    A:
  • Dễ gì giảm sâu hơn đc nữa mà so với đáy ? Lo hão :stuck_out_tongue:
    B:
  • Mài căn cứ vào đâu để khẳng định chúng nó ko thể giảm tiếp so với đáy trong khi lịch sử thực tế chúng nó đã từng nằm ở đấy cách đây chỉ chưa đầy 2 năm? :face_with_raised_eyebrow:
    A:
  • Thì két quà kin danh tốt hơn đó
    B:
  • Thế theo mài bao nhiêu phàn tăm sẽ tép túc giữ đc két quà kin danh đọt bén trong thời gian tói? 🥸
    A:
  • Chắc là … tất cả :grin:
    B:
  • Ừ … cứ tjn vậy thì mút đc rùi đó :pensive:
  • Chúc mài may mắn! :four_leaf_clover:
    A:
  • Cơ mờ nếu ko mút đám đó thì phải làm seo? :sweat_smile:
    B:
  • Tau đã nói đj nói lại rùi:
  • Một là nghỉ ngơi chờ cơ hội thật sự rõ ràng
  • Hai là phải chọn lọc chỉ mua vào Trứng tốt có câu chuyện riêng và đặc biệt là có cố tực >= 8% trên thuỵ gioá … Moá … nói riết bùn chả mún nói nữa :triumph:
  • Hiện tại chí ít Mài đang có " Vị thế " tốt so với rất nhiều người … đừng có mờ " manh động ham hố " mờ đánh rơi vị thế đó để rồi rơi vào cảnh bấp bênh về cả vị thế lẫn Tjnh Thần 🥸
    A:
  • Khó nhỉ …🥲
    B:
  • Ừ … Thuận lợi thì ráng gia tăng tiền, khó khăn thì ráng giữ tiền gia tăng Trứng … hỉu hôn? :innocent:
    A:
  • Chưa hỉu lắm … nhưng cứ nằm im cho lành …:disappointed:
    B:
  • Vậy là tốt rùi , đj làm vài ván cờ tướng thôi @nhadautuchanchinh à :smiley:

( Trích chuyện tưởng tượng tào lao ko giải trí xả stress ko nên tjn và tuyên bố miễn trách nhiệm Làng Trứng Truyền Kỳ )

5 Likes

Mó ning anh guộc… vẫn thích nhất mấy câu chuyện vào đúng hoặc trước thời điểm của anh guộc… hihi… e mời cf nhạc ợ…

4 Likes

Good luck Tammy!

5 Likes

Nay ace có vẻ xuống tjnh thần quớ … :sweat_smile:
Trứng trường thật khắc nghiệt lắm thay :sweat:
Thôi … cùng nghe nhạc để tĩnh tâm nào các bạn :relaxed:

5 Likes

Nhạc hay quá anh guộc… bài nì cũng lâu lắm gồi anh nhể… mấy nay e cũng lang thang rồi đi nhạo thoai ợ… hihi… vẫn chờ và múc thêm UAE đều anh guộc. Báo cáo hết! Hehe

3 Likes

Thank you so much guys :smiling_face_with_three_hearts:
Năm nào mà chẳng vài ba đợt giảm. Có giảm thì mới có tăng. Sợ gì nè. :crazy_face:
Cùng lắm thì như em thôi :rofl::rofl::rofl:. Ôm mớ hàng khi nào dc giá thì bán, chưa dc giá cứ ấp tiếp thôi :crazy_face:

4 Likes

Lâu rồi ko nghe lại anh guộc… vẫn mượt quá ạ… https://youtu.be/-4ct4pbN8Uw

3 Likes

Hay tuyệt! :smiling_face_with_three_hearts:

5 Likes

Ông chú này thì má em xưa thích nghe ổng hát lắm nè Andy dk! Hồi 199x-200x má em bán cf, hay mở nhạc hải ngoại.

4 Likes

Haha… anh guộc cũng mê anh zai này hả?! 1 thời đi đâu cũng nghe anh nhể… hay quá ạ!

3 Likes

All Rise thì khỏi nói. Cỡ đâu 2002-2003 gì đó, đi đâu cũng nghe. Tới khoảng 2004 thì đi đâu cũng Cry On My Shoulder :rofl:

4 Likes

Ôi … cái thời trẻ mê nhạc ngoại lắm, mê nhất là mấy cô ca sỹ vũ công sẹc sy … giờ sẹc sy nhan nhản đâm ra chán :rofl:

4 Likes

:rofl::rofl::rofl: cái gì nhiều quá cũng chán hở đại ka?
Em thì thích kiểu thể thao năng động như S Club 7 hay Spice Girls, chứ không thích bánh bèo.
Ôi hồi xưa em cuồng Backstreet Boys muốn chết :rofl:. Phòng em giờ còn đầy poster BSB. 2011-2012 BSB qua Sg biểu diễn. Em phát rồ cả tuần trời :rofl:. 2 chị em chưa đủ tuổi tự chen vô sân quân khu 7, khóc lóc lên xuống, daddy của em đành mua vé dẫn 2 đứa đi :rofl:
Linkin Park hồi đó chỉ diễn ở Thailland. Em chờ về Sg mà rồi mãi không có ngày đó. Buồn nguyên tháng trời 🥲

4 Likes