1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Chắc bà con đi xem bóng đá xong đi bão hết rồi :rofl::rofl::rofl:
Nice weekend các bro! 😮‍💨😮‍💨😮‍💨

4 Likes

You too

3 Likes

Nay em với đứa bạn T-plus chỉ mua bánh mì 15k + chai nước suối 5k rồi vô công viên đi dạo thôi :rofl:. Hết thời ủng hộ quán cf rồi :joy::joy::joy:

6 Likes

Thế cũng tốt em à, được tập thể dục và hoà mình với thiên nhiên

5 Likes

( Internet )
Tỷ trọng UAE trong danh mục của Pyn Elite đã lên tới 9,8%, lọt vào Top 4 …
Cùng chờ xem cá mập Pyn sẽ làm gì trong quý tiếp theo và liệu UAE có làm nên chuyện giúp NAV PYN đẹp hơn và có lọt vào Top 3 Trái Trứng chiếm tỷ trọng lớn nhất của PYN hay ko? :blush:

Pyn đã rất thành công với thương vụ CEO, chờ xem với UAE thì sao nào? :face_with_raised_eyebrow:

8 Likes

Sáng nay em nghĩ thôi rồi nghèo đói tới nơi rồi, lo mà ăn tiêu tiết kiệm đi, mà giờ…:crazy_face::crazy_face::crazy_face::money_mouth_face::money_mouth_face::money_mouth_face: phải hông ta?
@Wallet87 em chưa hiểu cái cmt này :joy:

7 Likes

Hj cũng dễ hiểu mà e, tk có lúc âm và có lúc dương nè, nhưng đợi chờ là hạnh phúc mà :grinning_face_with_smiling_eyes:

4 Likes

Đâu có dễ hiểu đâu nè. Bữa giờ em thắc mắc hoài 6-12, 24…rồi “trong 3 tháng tới” là cái gì :rofl:. Nay ngủ nướng tiết kiệm tiền ăn sáng luôn :rofl::rofl::rofl:

4 Likes

Thay vì em thắc mắc 6-12-24 sao e Ko loại trừ 6 với 12 ra để khỏi phải suy nghĩ nhiều nè :grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes:

4 Likes

À anh có lý :crazy_face::+1:. Ý hay :hugs:

4 Likes

VEAM nằm trong rổ trứng của Pyn từ 2019 nên tui chú ý em nó từ dạo đó :smiley:

5 Likes

Oh có CMC Corp luôn kìa. Cỡ chục năm trước chị gái em làm HR ở cty này :hugs:.

4 Likes

Linh nay vãi đen các bác nhỉ.
Mai tôi chung độ ngập mặt rồi :joy:

5 Likes

Chân gỗ… bực bội ghê… :sweat:

4 Likes

Bao nhiêu cơ hội mà bỏ lỡ, sao k thay tiền đạo nhỉ. 1 trận hoà quá không đáng. Thua mấy trận cá độ oan ghê :joy:

4 Likes

Xếp bài quá… bực thiệt á… chờ gặp Voi vàng chung kết… may hôm nay ko độ tí nào anh bạn… hihi…
Nhân tiện, có dịp vào SG tui mời anh bạn bia hén…

4 Likes

Cám ơn chú trước nhá. Vô Sg thì tui xin phép mời bia. Mà hình như group mình có offline trong 6-8-10-12-24 tuần gì đó phải không nhỉ? Tui thấy có người trông ngóng bữa giờ kia :grinning_face_with_smiling_eyes:

4 Likes

Hihi… có duyên gặp hén anh bạn…

4 Likes

Chắc cũng hữu duyên :grinning_face_with_smiling_eyes:

4 Likes

Hihi… nếu hữu duyên chỉ mong dc say 1 chút, vui vẻ 1 chút trên cuộc đời lắm bon chen này… mọi thứ chỉ là chuyện nhỏ… hihi… see u…

4 Likes