1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Bọn nhỏ sắp thi xong hết rùi, con tui cũng vậy, nên cuối tháng này cho bọn nhỏ đj nha trang Ủng hộ Anh Vượng :slightly_smiling_face:
image
( Internet )

4 Likes

Ở trên đảo thì bao đẹp rồi a… hihi… 1 căn villa sát biển, hồ bơi riêng, tối mở đèn vàng, đầu bếp nướng hải sản ngoài sân, nhâm nhi rịu vang ngắm biển đêm sóng vỗ rì rào, quyện đâu đó mùi hải sản cháy thơm nồng… tuyệt vời… :innocent:

3 Likes

UAE chưa lên 85 nên Chưa đủ tiền thuê villa có hồ bơi riêng nè :grin:
Cơ mờ … tiết lộ sớm với ace " có thể" sắp tới Andjku sẽ quảng cáo 1 trái Trứng có liên quan tới Anh Vượng :wink:

4 Likes

Hè thì bia cỏ, lạc luộc chắc bán ko kịp anh 3B nhể… hihi… lâu rồi e ko ra HN… nếu dc thì gặp anh zai HN đỡ nhé… :stuck_out_tongue_closed_eyes:

3 Likes

Chị ngưỡng mộ những người tập yoga lắm . Vì nhiều người bảo là ngay bước tập thở, tập lấy hơi gì đó đã bỏ cuộc rồi.

4 Likes

Hihi… a mua thẻ vip của Vin ấy anh guộc… sau này đi chỗ nào cũng tiện, giảm giá và tích điểm vô app riêng, lấy tích điểm đó đi siêu thị… hihi…

3 Likes

Trứng anh Vượng e đoán có chữ V… hehe… :smiling_imp:

4 Likes

Có ai đoán chữ khác ko? :joy:
Đợi con ý nó mang lại lợi nhuận thì mua thẻ Vip ủng hộ anh vượng cho công bằng :grin:

4 Likes

Thử tập đi bạn ơi… giờ ko có thời gian đi trung tâm thì tập online vẫn dc ấy. Chủ yếu chọn thầy Ấn có uy tín là ổn à… căn bản ổn rùi sau này tập thầy khác hoặc thầy cao hơn… hihi :innocent:

3 Likes

Haha… đúng anh guộc mềnh… lấy mỡ Ảnh rán Ảnh à anh guộc… :stuck_out_tongue_closed_eyes:

2 Likes

Thử tập đi chị @Xanhla123 ơi! Em trước kia tập …karate, rồi kick-boxing, rồi hiphop…tưởng mình không hợp yoga, ai dè tập thử 1 buổi là đi theo cô luôn :kissing_heart: không cần mấy ông thầy Indian đâu chị ơi.
P/s: Xưa kia em có 2 năm làm ở vp Indian nên … :sweat_smile:

3 Likes

Có làm việc với Vishwa ở Vyoga ko e?
Hihi
Thầy nào cũng dc. Cơ bản là Uy tín, vì ban đầu sai, sau này sẽ rất mệt.

3 Likes

Em không biết chỗ này.
Em tập ở phòng tập Vn thôi à.
Cô giáo em đang theo học cũng hơn chục năm kinh nghiệm rồi anh. U50 rồi. Thầy yoga Indian thì bên Thảo Điền em thấy nhiều, phí cũng mắc hơn coach Vn đó anh.
Cơ mờ mấy tay Indian qua dc Vn toàn kua gái Vn đó anh :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

3 Likes

Ừa… may mắn là gặp đúng người dạy chuẩn đó e… vì bây giờ tràn lan quá. Nên ko dám giới thiệu lung tung với bạn @Xanhla123 , do bạn ấy cũng ko ở SG. Nếu học online thì a vote Vyoga, a từng học trực tiếp và online, bên này có Vishwa cũng khá có tiếng trong giới, dạy chuẩn. Hihi…
Anh cũng ko quan tâm lắm việc mấy ổng, chủ yếu đang động viên bạn @Xanhla123 nếu thích tập thì tìm giải pháp tốt cho bạn ấy. Hihi
Cơ mà qua vn cua gái cũng hợp ní mà… hehe

3 Likes

Oh wao! Hèn gì anh còn biết nhiều hơn em. :pray:
Tốt nhất cứ kiếm trung tâm rồi tới đó tập, coach hướng dẫn vẫn hơn online, khỏi bị sai lúc đầu, vì cái gì ban đầu bị sai sau dần thành thói quen cũng khó sửa.
Nói chung em thích tới lớp tập thôi còn việc thiền thì em chịu :sweat_smile:. Có lẽ thật sự không hợp với em.

4 Likes

Hihi… ko dám ko dám… a chỉ chém gió là chủ yếu ý… hehe… đúng roài… ban đầu quan trọng, môn nào cũng thế ý…
Nhớ lúc nhỏ đi đánh bóng bàn, cứ nghĩ thắng là hay, sau này đi học, sửa ko nổi luôn. Hic… thời còn đi làm, có 1 bé tuyển thành phố làm chung với a, chấp a 10 trái, haha… 1 C đánh có 11 trái à… nhớ lại hài thật! Cơ mà a vẫn có khi thắng, vì a nói rõ, cứ trái nào qua a cũng đập, chả lẽ 10 trái ko vô dc 1… :stuck_out_tongue_closed_eyes:

2 Likes

Còn em thì nhớ mấy từ tiếng Anh phát âm sai từ nhỏ, sau này cũng khá vất vả mới sửa dc vì nó thành thói quen mất rồi.
@Andjku Nha Trang quê ngoại em đó dk ơi :crazy_face:.

3 Likes

Chính vì cái vụ phát âm sai tiếng anh mờ anh mới áp dụng pp ngập trong ngôn ngữ thay vì cho con anh ra trung tâm học :pensive:
Kết quả là cô giáo tiếng anh trên lớp bị nó bắt lỗi phát âm sai, và sau đó thì mẹ nó phải đj vuốt cơn giận của cô xuống :joy:
Có người nhà ở mấy khu du lịch thì quá là Vip lun rùi :heart_eyes:

5 Likes

Đó là thời em thôi, cô đọc sao trò đọc theo vậy, nên cô sai là cả đám sai. Chứ giờ internet, báo đài TV, Tây balo đầy Sg thế kia…bọn nhỏ sao mà nói sai dc dk ơi! Em có thằng cháu học lớp 3 nó còn chỉnh sai giùm em nhiều từ đó chứ :sweat_smile:
Giờ học tiếng Anh có nhiều cách lắm dk. Bên q2 có mấy cái homestay, vô đó ăn ở sinh hoạt với Tây bản xứ cả ngày, kiểu gì chẳng nói đúng dc.
Em có thằng em trai trước ở Sg nó học hoài mà không nói lưu loát dc. Nó bỏ 6 tháng tham gia trại hè tiếng Anh ở Philippines, sau đó nó nói tốt luôn, rồi ở đó làm việc cho tới nay luôn.
Em chỉ có đi học 1 chỗ là Nhà văn hoá Thanh Niên lớp thầy Hồng Anh thôi. Ổng gọi em là My Little Sun đó Andy đại ka :kissing_heart:.
Nhà mấy dì em ở tp Nha Trang thôi, chứ không phải khu Vinpearl đó đâu dk.
Nếu dk ở quận 7 thì có chỗ này hay lắm nè: Coffee Master’s Cup. Dk search fb cũng ra đó. Dk tới đó hỏi Little Tiger chắc cũng vài người nhớ :crazy_face:
Có nhiều hoạt động lắm Andy đại ka! Mấy bé nhà dk chắc chắn sẽ cực thích luôn đó. Dk tới đó kêu 1 ly nước là tha hồ chém tiếng Anh luôn :crazy_face:

4 Likes

Con anh giờ chủ yếu chém qua mấy cái zoom talk với Webinar ko hà.
Còn anh thì giờ lưỡi bị cứng, tai lãng rùi … chủ yếu chém tiếng việt thui :rofl:
Cơ mờ có dịp đj ngang sẽ ghé thử nè :slightly_smiling_face:

4 Likes