1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Cơ mà đùa chứ ko đi bắt Ve mùa hè với e thật sao… bùn… rủ bia cũng ko, rủ đi bắt ve cũng ko… :unamused:

4 Likes

Chờ giảm thật sâu rùi chụp 🫠

6 Likes

@khanhkhanh81 Dạ, em cảm ơn :sweat_smile::smiley:
VN-30 có mình SAB xanh lá. Chiều đi làm vài lon Heineken ủng hộ :joy::joy::joy:

5 Likes

Lão 3B nghi bị F69 rùi bia bọt gì nổi nữa :crazy_face:

5 Likes

Lần trc (phiên nào mà dk chụp màn hình đó) có mình VNM xanh. Tối đó em đi mua 3 hộp sữa ủng hộ :rofl:
Trời đất ơi, -5.58% luôn gồi :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:
Ôi trời em cần phải sửa 2 cái răng cửa nữa, bữa giờ chờ hoài mà k có con nào bán dc :joy:

4 Likes

Luôn có giải pháp mà, răng cứ để đó đã, tạm thời uống sữa đi, nếu không có tiền uống sữa thì hỏi a Mèo Tôm @TommyJerry nhé, chẳng có nhẽ… :grinning: :stuck_out_tongue_winking_eye: :grinning:

3 Likes

Haha… e chỉ có bia bọt thoai anh 3B ới… hehe…

4 Likes

Nay VN-30 có mình SAB xanh, nên tối nay em làm 2 lon Heineken :crazy_face:. Thôi đành làm con thỏ tiếp, từ từ sửa răng thỏ sau vậy :joy:. Em nào dám hỏi anh Tommy đâu :sweat_smile:

4 Likes

Ôi sao lại ko? Ko thử sao bít nè :smirk:

3 Likes

Hì hì hì… :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:
Em tí tởn trên f vậy thôi chứ ngoài đời…như cún :sweat_smile:
Nên anh @Phuc_123 ưa chọc là vậy :joy:

3 Likes

Mà… cún cũng tí tởn mà… :stuck_out_tongue_closed_eyes:

3 Likes

Và nó cũng có răng và biết cắn nữa phải hông anh? :rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Ừ … nhưng cắn ko đau :rofl:

5 Likes

( Internet )
No comment :disappointed:

4 Likes

Răng đang sửa… :sweat_smile:

3 Likes

Poodle dễ thương quá anh guộc… hehe… nào cho giao lưu 2 corgi nhà em… hehe :smiling_imp:

2 Likes

Mấy Pác tô màu chẳng chuẩn gì cả, lởm chởm màu đỏ… hehe :stuck_out_tongue_closed_eyes:

3 Likes

Poodle mà gặp corgi là chạy mất dép ngay :rofl:
Cùng lắm chỉ dám ăn hiếp con mèo của @Tammy.Tr :grinning_face_with_smiling_eyes:

4 Likes

Ôi con poodle nhà Andy dk răng đẹp ghê :joy:
Nhắc mèo em buồn dk ơi. Sáng nay em ra quán cf thẫn thờ cả buổi vì con mèo Minnie đó 🥲

Con mèo của em răng nhọn hoắc, chắc poodle của dk không ăn hiếp dc nó đâu :hugs:
@TommyJerry em còn 2 cái răng cửa khá to, đang chờ sửa chứ không phải đang sửa. Răng to như này mà cắn chắc chắn đau :joy:

3 Likes

Vậy gặp e thì a cho củ khoai lang hay bắp nướng, cho gặm để khỏi cắn. Hehe

3 Likes