1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Đùa thui, mừng cho Lão :partying_face::tumbler_glass::tumbler_glass::partying_face:

5 Likes

TT đoạn này, nếu ai cho nó là nhịp hồi thì phải biết là cơ hội đã hết hay gần hết rồi, cả chỉ số lẫn cp cụ thể, vào là đu đọt. Nếu ai tin tưởng tt đã tạo đáy dài hạn, nghĩa là cơ hội còn rất nhiều, vậy thì không cần vội vàng khi dòng tiền chưa ổn định.
Nhưng có lẽ đặt vấn đề đúng thì phải là không phải mình nghĩ, mình cho hay mình tin tt sẽ thế nào, mà phải là mình sẽ hành xử ra sao khi tt đi theo hướng nào. Và như thế, quan sát và làm chủ danh mục là quan trọng nhất.
Chém tý thôi, ngoài kia sóng gió, chớ Ve sầu thì a e chỉ quan tâm khi nào xào lá chanh thôi chớ quan tâm gì tt :grinning:
:beers: bia thôi Mèo Tôm.

5 Likes

4 Likes

Còn may thằng bé bẩu chỉ bít bơi trên mxh, chớ nó ảo tưởng sức mạnh thiếu thực tế thì căng lém lun :joy:

5 Likes

Thằng nhóc tới hồ bơi để tập bơi đó Andy dk :crazy_face:
Chán ghê dk ơi trưa ngủ miết k dc :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:

4 Likes

Nhất buổi trưa :wink:
alo anh Tô mỳ đj làm vài lon là lăn ra ngủ tới chiều tối :beers::beer::beer::beers::beers::beer::beer:

4 Likes

Giờ kẹp hàng, trưa nào cũng đi ngủ thôi chớ biết làm gì Andy dk?! :joy:

Chị gì đó làm xấu mặt chị em quá :sweat_smile:
Anh @TommyJerry có khoẻ hông mà qua nay hông thấy anh cmt nè :relaxed:

4 Likes

Phụ nữ thì cứ kiếm hàng ăn cổ tức tiền mặt mà chờ điểm mua vào, ngày nào cũng được ngủ trưa, tới ngày tiền tự động chuyển vào tk. Ngồi canh bảng làm gì cho mệt nè em, vừa mau già vừa mang tiếng oánh bạc :sweat_smile: coi chừng …ế :joy:

4 Likes

:sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile::+1::+1::+1::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:
Vừa mất tiền, vừa mất ngủ, vừa mang tiếng cờ bạc rồi vừa ế… sao mà chịu cho nổi :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

3 Likes

Bia bia… :beer: chúc mừng anh 3B có bia uống cả năm… hihi

4 Likes

Hê hê… anh guộc cái gì cũng bít… :stuck_out_tongue_closed_eyes:

3 Likes

TCL của anh bạn chia 42%, năm nay lại ấm nhỉ… chúc mừng anh bạn… hihi

4 Likes

Trưa qua nhậu tới khuya, nay nằm nguyên ngày e ới… h mới tỉnh tỉnh đỡ ngáo… hihi…

3 Likes

42% giá 36 ư?! :money_mouth_face::money_mouth_face::money_mouth_face:
Hèn gì qua nay thấy anh bấm like thôi chứ không gõ bàn phím nổi :rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Hehe… do hôm qua nhậu vui quá quên thời gian… ngồi với anh bạn già làm hợp tác xã tín dụng An Đông, ngồi nghe kể chuyện cũ vui… :grin:

3 Likes

Khiếp thiệt đó, từ trưa tới khuya :scream::scream::scream:
An Đông là bên quận 5 đó hả anh? Cũng phải mấy năm rồi em chưa đi q5-q8 đó. Xa bà cố!

3 Likes

À ko, tên cũ của bank ngày xưa là hợp tác xã tín dụng thôi, h đổi tên ngân hàng hết rùi… hehe

3 Likes

Ơ này thì em chịu :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:
Em mới dky thêm 1 khoá yoga nữa, sáng tập tối tập luôn, biết đâu hên hên vài ba năm nữa đi dạy dạo cho mấy ng lớn tuổi bận rộn không có thời gian tới phòng tập :crazy_face::crazy_face::crazy_face::rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Hehe… cố lên nào… trước tiên là sức khỏe mình, sau là khỏe người khác… :milk_glass:

4 Likes

Dc cô khen nên … khoái lắm anh :crazy_face::crazy_face::crazy_face: bữa nào đi tập cũng ráng hết sức, rồi về nằm bẹp lép :rofl::rofl::rofl:
Do 2 ca em tập toàn là người mới tập thôi :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

3 Likes