1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Ơ … Hoá ra lão cũng bị bay nick bên kìa rùi à? :unamused:

6 Likes

Chuỵ Mỹ Tâm vẫn đang tự do nên mọi thành viên đều còn cơ hội như nhau về mặt lý thuyết nè :grin:

6 Likes

Em có đọc thấy 2009 là dh năm 1, suy ra ngang tầm em thôi chứ chưa lên hàng chuỵ dc anh ạ :rofl:
Nhưng thôi chắc em nhường anh Wallet thôi chứ không dám cạnh tranh đâu anh :rofl:
Ồ mà anh @Wallet87 chắc sn 87, đúng ý @Tammy.Tr luôn là lớn hơn 3-4t :grin: :+1:

4 Likes

Mà phụ nữ gọi chuỵ là họ không thích đâu anh ạ. Trên chỗ em làm, hơn 2-3 tuổi họ vẫn thích em gọi họ bằng em hơn :grin: gọi chuỵ trưa đi ăn cơm họ không thèm rủ đi cùng luôn đó anh :rofl:

4 Likes

Tại em … đẹp trai vui tính nên thế :partying_face:
Chớ xấu xấu nói chiện ko duyên là mấy Chế mắng hỗn ngay :grin:
Đúng hôn @Tammy.Tr ? :crazy_face:

5 Likes

Làm gì có zai xấu nữa đâu Andy dk ơi! Chỉ có chưa biết làm ẹp với chưa chịu PTTM thôi :sweat_smile:
Bởi em mới nói là tiếng Vietnam rắc rối, k lẽ mới gặp ngta, hỏi bao nhiêu tuổi rồi mới biết xưng chị/em sao? Nên nhìn mặt thấy ngang ngang kêu em luôn đi là phải gồi :rofl:
Em phụ tiếp f0 thì dc nè, chứ mấy anh lớn kia nói gì em có hiểu gì đâu nè :sweat_smile:

5 Likes

Cứ kêu em đi cái đã rồi ai khó tính, k chịu, thì mình sửa thành chị.
K lẽ sau này bảo “em yêu chị” thì nghe cũng không thuận tai, rồi mất công sửa đổi, Tammy nhỉ :grin:

4 Likes

Mặc dù đang lỗ nặng nhưng vào room mình tâm trạng của em cũng thoải mái hẳn. Trước đó em lang thang các group t+ tham khảo, toàn nói chuyện cp, cãi nhau loạn xì ngầu lên, tâm trạng càng thêm tồi tệ :slight_smile:
Đợt này em cũng quyết tâm bớt nhìn bảng đi các anh ạ :slight_smile:

5 Likes

Chuẩn rồi đó :crazy_face::+1: Bớt coi bảng đi, ra ngoài tập thể dục đi, vừa đẹp zai vừa bớt lỗ ck :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Tui từ sau đợt 30/4 tới nay là mất niềm vui xem bảng điện :sweat_smile: nên sáng yoga, trưa ngủ, tối yoga… 1 tháng lên 2kg bớt … lép :crazy_face::crazy_face::crazy_face: mừng hơn lời ck :rofl::rofl: yeah

5 Likes

:rofl: Nhất Tammy rồi :+1:
Ơ mà Tammy cũng ngang ngang mình, thế mình gọi em Tammy dc k nhỉ? :grin:

4 Likes

Bồ tèo quên Ron vs Hermione xưng tui-bồ tèo, rồi cuối cùng ra sao ư?! :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

4 Likes

:+1: :+1: :+1: tui hiểu ý bồ tèo rồi :kissing_heart:

4 Likes

Hun ai đó?! :triumph::triumph::triumph: bốp bốp bốp :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

4 Likes

Em quên mất là chuỵ Mỹ Tâm học boxing :pensive:
Lần sau em k dám hun lung tung nữa ạ! :pensive:

4 Likes

Gì thế này, phím cả cổ phiếu OTC à? :stuck_out_tongue_closed_eyes:

5 Likes
5 Likes

Xin lỗi 2 bạn trẻ Tammy và Biển xanh nhá, tớ già rồi nên sống gấp, cứ thấy nói Hun là nghĩ đến có con luôn, tưởng các bạn nhắc cp Con Cưng, đúng là già cả, lượng thứ nhá :sweat_smile:

5 Likes

:beers: :beer: dô a ơi… quéo quèo queo ùi…

5 Likes

1 gợi ý ko thể nào tốt hơn nha @BlueOcean_1 … cơ hội là đuôi con rồng ngoài cửa sổ… nắm nhanh nhé… hihi

4 Likes

Em đọc hết 3 cái comment của anh mới hiểu anh nói gì :sweat_smile:

5 Likes