1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Hehe… dạ a. Cơ mà, a mà có hút thuốc, chắc e là bản sao của a luôn đới… cứ… cuộc đời đó… có bao lâu… mà hững hờ… hehe

4 Likes

Nói chứ… đờn ông đờn an… ngoài cái phiêu lãng thì cứ hơi dày mặt tí… hihi… còn thực ra tát thì nếu tát má bên trái, thì hãy đưa ra má phải… xem như nào… hihi… ngủ ngon…

4 Likes

Ko sợ phụ nữ tát ! :sunglasses:
Chỉ sợ phụ nữ kêu thèn khác tát :grin:

Đùa vui thui … chớ Room này tám vui, hổng ai có ý gì căng thẳng đâu nè @BlueOcean_1 :relaxed: vài lần rùi sẽ hiểu và thjk nghi đc thui :coffee:
Ví dụ như anh nếu mờ anh " lỡ " gởi cái icon :kissing_heart: như thế và nhận được reply như của @Tammy.Tr thì anh sẽ trả lời:

• Anh :kissing_heart: đùa cho vui thui, chớ thật ra anh đâu dễ dãi :kissing_heart: người khác.
  • Đấy , trả lời thế là lời thêm đc 2 :kissing_heart::kissing_heart:
7 Likes

Mới có xíu mà bỏ cuộc nhanh vậy chàng trai, lỳ đòn vào chứ :grin::grin:

5 Likes

Good morning every body

5 Likes

@BlueOcean_1 tui vd Ron vs Hermione chớ đâu phải ý tui là…đâu :expressionless:
Mấy anh hông sợ giao trứng cho ác sao mà k ai về phe em hết zậy?! :roll_eyes:
Nay em mệt quá giờ mới dậy nổi :sweat_smile:
Giờ đi yoga đây :crazy_face:
Nice day mấy anh!

6 Likes

Em cũng tếu táo tí cho vui chứ k nghĩ căng thẳng gì đâu anh @Andjku
@Tammy.Tr thế mà tui tưởng bồ là cô nàng Hermione còn tui là chàng Ron ngốc xít, mừng hụt :joy:
Mà cô ấy thế này sao em chiều cho nổi đây các đại ka?
:joy:

4 Likes

Ơ mà Tammy nếu k nhận cái :kissing_heart: tối qua thì trả lại cái :kissing_heart: đó cho tui chứ. Tui đây không phí phạm cái :kissing_heart: đâu nhé!
Như này thì dc k @Andjku đại ka?

4 Likes

Thấy tui nói sáng 8:30 mới dậy, xong đi yoga chớ k đi làm…là ớn rồi chớ gì ?! :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Mấy cô mấy chị trong lớp yoga cũng tưởng đâu em ở nhà ăn chơi không thôi các đại ka 🥲🥲🥲

4 Likes

Không đúng sao ?! :sweat_smile:
Room này anh chị em đều có đời sống tinh thần lạc quan hưởng thụ nhỉ.
Em cũng cố gắng vài ba năm nữa được như thế này :hugs:

4 Likes

Quá chuẩn ! :grin::+1::relaxed:

5 Likes

Vụ 3 cái hun hả đại ka? :rofl:
Ơ chưa thấy Tammy trả lời vụ đó, chắc tính giữ luôn :kissing_heart: của tui rồi đây mà :rofl:

4 Likes

@Tammy.Tr đang nhức não tìm cách đáp xoáy tốt nhất :joy:
Cơ mờ … hổng lẽ tui lại đóng lun 2 vai giúp Mỹ Tâm trả lời thì ko hợp lý lém :rofl:

5 Likes

Chắc trốn luôn rồi đại ka ơi :rofl:

4 Likes

Để đây ai muốn nghĩ seo thì nghĩ :innocent:

5 Likes

Vni sắp tăng lại và đám trứng nhà anh Vượng kéo?! :face_with_monocle: phải k đại ka? :slight_smile:

4 Likes

Mồm mép thế này chắc zợ con đầy đủ đề huề, hay vài ba cô bồ rồi Andy dk ơi :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

4 Likes

Em ấy đang phái phái (đùa) :rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Oan quá oan quá Mỹ Tâm ơi :sob:
K nói nhiều, cô em k lấy :kissing_heart: thì trả đây để tui đi phân phát cho người khác chứ. Mau lên đi, không là phải trả thêm lãi đó :rofl:

4 Likes

Ok tui cho dchi, trả trực tiếp nha :crazy_face:
Tới nơi nếu Mỹ Tâm là 1 chị U40 hay 1 cô U50 cũng ráng chịu nha :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Quỷ sứ gì đâu k à :rofl:

4 Likes