1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Nhưng em thoát nghèo xong chắc chuỵ Mỹ Tâm cute chốt đơn với tay khác mất rồi :cold_sweat:

4 Likes

Chuỵ @Tammy.Tr sâu hình hiểu giề mờ em nó ko out còn thêm quyết tâm thoát nghèo càng sớm càng tốt để theo đuổi thế? :unamused:
Có khi nào trong đống hình Halloween ấy lẫn vào tấm theo phong cách " chiếc áo tàng hình " ko nhỉ ? :rofl:

6 Likes

Hot gái yoga sao cá sấu được anh :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes:
Phải lỳ mới tới công chiện được :stuck_out_tongue_closed_eyes:

4 Likes

Ôi trời ơi em mới bị sạc cho 1 trận đây 🥲
Sáng nay em ra khỏi nhà nhưng k hiểu sao lại quên khoá cửa. May mắn là k bị thiệt hại gì 🥲
@BlueOcean_1 member mới mà gây rối loạn quá. Đề nghị chủ nhà @Andjku xử lý :stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes:

4 Likes

Chúng tui chưa phát hiện bất kỳ hành vi gây rối nào của đối tượng @BlueOcean_1 nên ko thể đưa rất bất kỳ hướng xử lý nào cả :sweat_smile:
Đề nghị đồng chí @Tammy.Tr tiếp cận trực tiếp đối tượng để Thu Thập thêm bằng chứng :smirk:

6 Likes

Hụ hụ hụ…:sleepy::sleepy::sleepy:
Ơ thì bằng chứng là các comments của @BlueOcean_1 không mang tính xây dựng góp ý chiên môn chiên trứng, mà chỉ mang tính chất…kua gái :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile: hổng phải sao Andy dk?!

6 Likes

Đồng chí ấy bẩu chưa nhiều kinh nghiệm nên chưa đưa ra đc các comment chuyên môn về trứng là bình thường :slightly_smiling_face:
Còn kua gái thì thuộc mục " giao lưu - giải trí " nên ko vi phạm gì cả , trừ khi đồng chí ấy lưu và post hình " chiếc áo tàng hình " lên Topic :thinking:

7 Likes

@Andjku : cao su Đồng phú khỏe không lão :stuck_out_tongue:

6 Likes

Em trù ẻo lưu hình em là …cháy luôn tk đó :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

3 Likes

Quá khoẻ! :beers:
Tầm 3 cây … trần là về tới bờ :joy:

7 Likes

:grinning: :grinning: :grinning: :stuck_out_tongue: hôm nay giá nào cũng bán, bán giá nào cũng có khô mực. :smiley:

5 Likes

Ngon zồi anh :crazy_face::crazy_face::crazy_face::squid::squid::squid::beer::beer::beer::hugs::hugs::hugs:

5 Likes

Yeah. Chủ nhà về phe mình gồi Tammy ới :stuck_out_tongue_closed_eyes:
Mà ôm trứng này rảnh quá @Andjku đại ka ơi, k đi ghẹo hot yogi thì em biết làm gì :joy:
Mấy tháng trước suốt ngày em bận nghiên cứu 3 chữ cái với đám chart, gái ghẹo còn k dòm lên luôn ấy chứ :rofl:

4 Likes

image
( Internet )

6 Likes

Em biết ngay là em bị ra rìa mà Andy dk 🥲🥲🥲
Hổng thèm chơi với mấy dk nữa đâu.
Em đi ngủ đây cho hợp thời tiết :sleepy::sleepy::sleepy:

4 Likes

Chưa có lời tiền bạc nhưng lời tinh thần, thời gian rồi Andj đại ka :kissing_heart:
Phải mà em biết đại ka sớm thì đời em bớt khổ rồi nè đại ka :hugs:
Ơ mà Mỹ Tâm ơi đừng giận, đừng bỏ đi luôn mà, bỏ đi ngủ tí thôi nhe :smiling_face_with_three_hearts:

4 Likes

TT đoạn này, chả có gom hay kéo gì cả, chỉ có đội kẹp lớn trade t+ hạn giá vốn, nương theo tt, vì thế mới có kiểu dao động này. Cá nhân nên duy trì vị thế, chờ tín hiệu rõ ràng đã, trừ đội đã nghèo lại còn ham nhậu thì phải liều :stuck_out_tongue: :smiley:

7 Likes

Liều ăn nhìu hở lão? :sweat_smile:

7 Likes

“… Bắt phong trần, phải phong trần
Cho thanh cao, mới được phần thanh cao…” (N.D)
Tùy lão thôi :smiley:

5 Likes

Lấy khô mực về chưa a? Hehe… thời tiết mưa nắng thất thường, chậm tí lại ko hay… hehe

5 Likes