1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Ủa vậy hả a ? :grin:

4 Likes

Em phải kèm thêm cái hình tk màu đỏ để minh hoạ mới chuẩn nè :crazy_face:

5 Likes

Gồi đó, coi lại a edit bài nãy lại rồi… có vẻ ổn hơn… hehe :laughing:

4 Likes

Em mới hơn 5 phần chăm à a ới… hehe…
Uầy anh guộc mua con này cũng nhiều thế nhể… e tách màu ra thấy dc số tiền với số lượng gồi, ko che với e dc đâu… :upside_down_face:

5 Likes

Quá hay lun a. :grin:
Hàng chiến nên a @Andjku all in lun hả a! :grin:
Tk em giờ đẹp rồi nên k sâu hình minh hoạ dc a, vì em cắt hết mấy con xấu rồi. :grin:
Sao kê lãi lỗ đã thực hiện thì mới khóc. :joy:

5 Likes

:joy:
Quên cái vụ tách màu!
:joy:

5 Likes

Mún xem thêm các tk khác hôn? :crazy_face:

5 Likes

:stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes:
Có hình gốc đâu mà tách màu, mà có cũng hem có tách dc, vì chỉnh rùi lưu rùi… haha… anh tôi dạo này dễ tin người quá cơ… sao mà tách dc chứ… :expressionless:

5 Likes

Haha nãy giờ em cũng gooogle coi cách tách màu sao đó a. :laughing: :joy:

4 Likes

Tách đc, chỉ ko tách đc khi che màu xong thì chụp màn hình lại. Tấm ảnh sau khi chụp màn hình sẽ ko thể tách màu đc nữa :smirk:

4 Likes

Em giỡn thôi chứ em k tò mò túi tiền ng khác đâu a. :grin:

5 Likes

Tách dc với điều kiện trên máy a thoai à, chứ a lưu hay chụp lại thì thua ùi. Tách a dùng pts nó cũng chỉ ra đen sau lớp màu bôi… :joy:
:stuck_out_tongue_closed_eyes: thôi cho xem thêm tài khoản khác đi nào… hihi

5 Likes

Haha… tách làm gì nữa anh guộc ới… zoom to ra thấy mấy số 0 thì đoán thôi… :laughing:
Anh guộc thiệt là… :rofl:

5 Likes

Mấy cái vụ công nghệ xem ra em guộc rành quá, chắc phải bẩu ku con theo thọ giáo :grin:

6 Likes

Haha… thế nà… anh guộc bị e lừa tập 2 gồi… e nổ đó chứ tô bít bùng thấy đâu nữa chài… haha… thấy xanh hơn 7 phần chem là dui gồi a… hehe… :stuck_out_tongue_closed_eyes:

5 Likes

Hahaha :grin: :grin: :laughing:

4 Likes

Đấy, em thấy đấy, Làng trứng này toàn cao thủ khiêm tốn ko hà :laughing:

5 Likes

Hehe… e chém gió mờ… mấy nay SG nóng quá trời đất, hấp hầm hập… hic… mà bia bọt mấy nay ế quá, ko có kèo… :expressionless:
:beer:
À mà vụ loại trừ kiểm toán Vea a thấy sao anh guộc? E thấy vấn đề đó ko lớn, có thể làm 1 cách ko khó khăn. Và thấy cty cũng chuẩn bị có vẻ xong rồi. Enter thoai… hihi… có thể góc nhìn e chưa chuẩn hoặc khác anh guộc. Anh guộc cho cao kiến đi. Hehe

5 Likes

Dạ đúng là 1 group rất khác biệt đó a. :grin: :+1: :rose:
@TommyJerry tranh thủ mùa nóng giảm ký a ơi. Péo quá rồi. :joy:

4 Likes

Em tìm hiểu luý gio tại seo lại chia thêm trứng tứt lần 2 năm ngoái là hỉu vấn đề nằm ở đâu nè :pensive:

4 Likes