1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Em đọc tới câu này em liên tưởng tới em với @BlueOcean_1 :joy::joy::joy::sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:
Yeah, hàng kẹp của em sau 2 tháng đi ngang nay ngóc lên xíu :rofl::rofl::rofl: hy vọng em sớm bớt kẹp để còn tăng sở hữu UAE trc khi chốt chia ct :crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face:

4 Likes

Chắc tui là Tèo rồi :sweat_smile:
Chiện hay @Andjku dk ơi! :grinning:

4 Likes

Vậy mà bữa giờ em tưởng trứng GTK là các kiểu trứng như UAE đó dk :sweat_smile:

4 Likes

:sweat_smile::joy::rofl::smile::laughing:

5 Likes

Chỉ cần theo đúng thầy thì từ từ cũng bớt tèo phải k đại ka? Ai đâu mà tèo mãi. :grin:

4 Likes

@Tammy.Tr :grin:

5 Likes

Ô thế e Ko nghĩ sếp là 1 chứng sĩ luôn hả :joy::joy:

5 Likes

:sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

4 Likes

@Wallet87 mực nhảy úp ly anh bạn ơi … :upside_down_face:

5 Likes

:rofl::rofl::rofl: bro vào sau nên k biết sự tích rồi!
Sếp cũ của tui cũng là 1 trứng sĩ siêu hạng, hơn chục năm chinh chiến rồi đấy :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Giờ em quyết tâm từ giã kiếp làm văn phòng :crazy_face::crazy_face::crazy_face::woman_cartwheeling::woman_cartwheeling::woman_cartwheeling: Cố gắng cố gắng và cố gắng :crazy_face::crazy_face::crazy_face::woman_cartwheeling::woman_cartwheeling::woman_cartwheeling::crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Mà giờ trứng rớt giá chắc nhiều ng nộp CV đi kiếm việc lại lắm! Tammy có nộp CV bây giờ thì cũng k có cửa chen chân đâu :joy::joy::joy:

6 Likes

Sao mâu thuẫn dữ vại :sweat_smile:

4 Likes

Mặt xệ có vẻ thích Uae nhể :roll_eyes:

6 Likes

image
hình ảnh
So với trước đây ( ảnh trên ) thì danh mục mặt xệ thay đổi khá nhiều và UAE càng ngày càng chiếm tỷ trọng cao hơn
Nếu mờ UAE thoáy vống thì việc lọt vào danh mục các quỹ khác là điều hoàn toàn khả thi …

• Tái cơ cấu nâng cao hiệu quả
  • Thoáy vống
  • Chiển sàng
  • Thị giá chưa phản ánh đúng giá trị thực và tiềm năng tăng trưởng …
  • Đất đai chưa kể …
    Các bạn còn chờ gì nữa?
7 Likes

Oh mới sáng Andy dk hay anh @TommyJerry đặt 10k giá vàng à?! :crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Em nhớ cái chiện gì mà có A với B đó Andy dk, mà sao giờ em kiếm k ra :rofl::rofl::rofl:

4 Likes

Anh cũng đang kiếm lại mờ chưa ra :joy:
Bên này tra cứu nó bị nhảy :pensive:

6 Likes

Oh cục 10k giá vàng em mới…bán ra đó, giờ 2 anh đặt thêm 7.7k nữa à? Hàng đâu em bán nữa cho 2 anh đây?! :crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face:

4 Likes

Có thể hiểu đây là lý do tỷ phú Thailand mua Sab hông @Andjku dk ?! :smiley::smiley::smiley:

4 Likes

Đố anh guộc @Andjku với anh bạn @Wallet87 … Và dĩ nhiên ai cũng tham gia dc. Cá này là con cá gì nào?

5 Likes

Khó quá anh :joy::joy::joy: em là chịu thua rồi đó :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile: mới google mấy con mà không giống :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

5 Likes

Chịu thua :sweat_smile:
image

( Internet )

7 Likes