1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Giờ mà vô mấy hiệu Savoure, Givral…nhiều loại bánh mì hơn tô phở cịn ấy chớ Andy dk :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Túm lại mây tầng nào đón gió tầng đó.
Ở đời người giỏi thường sống khiêm tốn, biết người biết ta.
Em tuy k giỏi nhưng cũng khiêm tốn, giả bộ…ngu tí để ngta chỉ :joy::joy::joy:

5 Likes

Đừng đùa với phụ nữ há anh @Andjku :grin:

4 Likes

Phụ nữ khó hiểu và nhiều lúc nguy hiểm lắm bạn hehe :D:D
image

(Internet)

5 Likes

:rofl: :rofl: :rofl:

5 Likes

K lẽ mấy bro tính ở giá ư?! :rofl::rofl::rofl:
Sắm sách về luyện ngay v luôn đi :rofl::rofl::rofl:

5 Likes

Nào giờ có nghe ai nói đàn ông con trai ở giá chưa @Andjku dk? @NamVN anh @TommyJerry anh @Wallet87
Em là chưa từng nghe trước đây đó :sweat_smile:

5 Likes

Ý bro là sao?! :triumph::triumph::triumph:
Mà nếu chưa nghe ai nói thì giờ nghe tui nói chớ sao :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

5 Likes

:sweat_smile:

4 Likes

Câu này chữ gamble em muốn nói tới RSO như link bài anh đưa đó @Andjku dk, vì trc đó nó đã ngta đã thông báo có khả năng huỷ niêm yết rồi, mà nhiều ng (có cả bạn em) cứ đoán nó zìa upcom, biên độ 15% thì lên mấy hồi…này đúng nghĩa gamble luôn rồi dk!
Ổng lại đem tiền đi gửi bank rồi :rofl::rofl::rofl:

http://veamcorp.com/info/cong-bo-thong-tin/cong-bo-thong-tin-ve-giao-dich-giua-veam-va-ngan-hang-tmcp-dong-nam-a-735.html

5 Likes

Thật ra trước khi 1 trái trứng thật sự vỡ nát vẫn luôn có 1 vài nhịp oánh lên, thậm chí oánh lên rất là mạh, đây là:

• Có người hiểu đây là cơ hội thoát hàng với " Thiệt hại tối thiểu " :nerd_face:
  • Có người tin vào đủ các thuyết âm mưu và hăng say lao vào :disappointed:

Hãy làm ơn si nghĩ thật kỹ:

• Trước tình trạng trái trứng thật sự vuột khỏi tầm kiểm soát thì nái cũng cần phải " tháo chạy " , mờ để tháo chạy đc với thân hình béo phì thì … phải làm sao?
6 Likes

Thì phải kéo cho nó xanh tím tí để gây sự chú ý phải hôn dk? :crazy_face:
Cơ mờ…dk nói trong topic này sợ nội dung k tới tay ng cần đọc :joy:

5 Likes

Tuỳ duyên em à :relaxed:

7 Likes

Vậy câu trả lời bên trên của em thì sao dk? :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

5 Likes

Quá đúng! :sweat_smile:
Một sự việc có thật:

• Anh từng khuyên người bạn học cùng thời giảng đường bán toàn bộ fcl và rso khi hồi từ 12 lên 15 nhưng cái anh nhận đc là tuyên bố đanh thép " sống chết cùng doanh nghiệp , đầu tư nhiều nhiều năm " … Thế nên anh mới khuyên các trứng thủ mới cần hiểu cho thật rõ bản chất của việc " Trứng tăng giá khi ra tjn cực xấu " …
7 Likes

Quá đúng nhưng tại sao dk lại toát mồ hôi hột thế kia?! :triumph::triumph::triumph:
Em có thắc mắc là tại sao trước các kỳ nghỉ lễ, dù chỉ vài ba ngày, luôn có áp lực bán ra thu tiền về.
K lẽ ngta k ôm chờ mấy ngày nghỉ dc hay sao?!

5 Likes

Đấy là Thuyết âm mưu truyền tai nhau thui, chớ cá nhân anh thấy ko có gì bất thường em ạ :rofl:

6 Likes

Chắc bán lấy tiền đi chơi ha anh :grin:

5 Likes

Trời ơi vậy là anh bạn đó của dk không biết nickname của dk trên f47 f19 rồi!
Nếu biết bạn mình là đại cao thủ có máu mặt, í lộn, có tiếng tăm, chắc ảnh táng hết bu theo dk rồi! :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Í mà cỡ tuổi em mà gamble mấy hàng đó còn chấp nhận dc, chớ tầm tuổi Andy dk rồi mà vẫn style đó, thì k hay cho lắm :triumph:
Trc kia có 1 bạn cũng hay cmt trong topic của Andy dk lắm. Mấy tháng nay k thấy xuất hiện. Hôm lâu em đọc dc cmt của bạn ấy ở topic khác, rằng cảm giác thế nào khi con cần sữa uống mà hàng thì nằm sàn k bán dc :triumph::triumph::triumph:

4 Likes

Đúng là bạn đó ko bít nick của anh thật :sweat_smile:
Cơ mờ … Topic của anh khó hiểu và ko có màu hồng trước mắt nên nhìu người vào đọc rùi bỏ ra cũng bình thường … với lại quan điểm của anh luôn là “vạn sự tuỳ duyên” nên anh cũng ko hề bày chiêu trò lôi kéo ai cả em à :relaxed:

7 Likes

Chắc em cũng có tí duyên :slight_smile:

5 Likes